Mr Devil
JF-Expert Member
- Jul 7, 2019
- 15,363
- 35,776
😂amna namna😅 😅 😅, ndo hivyo mkuu.. Ludi utumishi mkuu kwenye mikando
😂amna namna😅 😅 😅, ndo hivyo mkuu.. Ludi utumishi mkuu kwenye mikando
Tuombeane MkuuSafi sana mkuu, kapambane vilivyo 🔥🔥, check number ni tamu sana 😋😋
Amina mkuu, nami nitakuweka kwenye maombi Bwana atatendaAsantee sana Mkuu, nilisoma ushuhuda wako, ulinitia moyo sana. Mkuu nilianza mfungo wa siku 7 mpaka siku ya Jana naingia kwenye Pepa.
Nilitoa sadaka kipindi naingia kwenye Pepa, nilivyo Toka nikatoka sadaka ya shukurani kwa Imani nikiamini Mungu atanivusha kwenda oral
Matokeo yalivyotoka nikatoka pia sadaka ya shukurani asubuhi ya Leo. Naendelea na mfungo na Kujiandaa
Asantee Mkuu
Nashukuru sana Mkuu, hakika usinisahau katika hiliAmina mkuu, nami nitakuweka kwenye maombi Bwana atatenda
Naona ni mambo ya setting, karibu nadhani unaweza kunipata nimerekebisha mkuuNashukuru sana Mkuu, hakika usinisahau katika hili
Nimejaribu kuku PM ila nimeshindwa
Lete ushuhuda mkuu, vp kitu kimepeak?aisee'' kwanini utumishi wanachukuwa muda mrefu kuita watu kazini''? huu uzi uheshimiwe sana nlikuwa sibanduki hapa kwa kuchukuwa updates na madini.
mkuu mwaka wa pili tena huu nipo asalini, huu uzi kwa namna moja au nyengine umenisaidia sana kuchota madini ya wadau.Lete ushuhuda mkuu, vp kitu kimepeak?
Hongera mkuu Mungu ni mwema nasi tupo njiani tunaamini siku moja tutaingia hukomkuu mwaka wa pili tena huu nipo asalini, huu uzi kwa namna moja au nyengine umenisaidia sana kuchota madini ya wadau.
Amina...penepo nia pana njiaHongera mkuu Mungu ni mwema nasi tupo njiani tunaamini siku moja tutaingia huko
Unaweza kufanya mwenyewe mkuuWakuu nataka kubadili cheti Cha kidato Cha nne na Cha kuzaliwa, je naweza badili TU mwenyew au Hadi npge Simu utumishi kwanza wanisaidie kutoa ndo nipandishe vingne?
Kikanda MkuuWadau oral ina fanyika kikanda au Dodoma make nao awatie majibu ya kueleweka
KikandaWatu wa admission officers mnafanya wapi saili zenu za written
Nikajua lazma niwaambie maana WATU wanasema unaweza weka kingine kumbe kimebaki kilekile Cha zamaniUnaweza kufanya mwenyewe mkuu
Ratiba ya sehem imeshatoka ama BadoKikanda
kile cha zamani huwa kinabaki hakifutiki lakini haina shida..Nikajua lazma niwaambie maana WATU wanasema unaweza weka kingine kumbe kimebaki kilekile Cha zamani