HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Wakuu nami nichukue wasaa huu kuwapa ushuhuda kuwa hatimaye nimefanikiwa kupata wito wa kuutumikia umma

Napenda sana kumshukuru Mungu maana kwa kweli mpk napata ujumbe wa Placed as ni miujiza tu. Safari yangu ilianza mwaka jana mwezi wa 8 zilipotangazwa nafasi za LGA na MDA nikapewa taarifa na Mama yangu mzazi sikuwa nimejisajili ajira portal baada ya msukumo mkubwa nikafungua tena zikiwa zimebaki siku chache deadline kufika hatimaye nikafanya maombi nikaachana nayo mwezi wa pili au watatu mwaka huu nikasema ngoja nichungulie, nilipofungua akaunti yangu nikaona nipo shortlisted sikuamini ila kwa kuwa muda wa kufanya written ulikuwa upo karibu ikabidi nikafate madesa ya chuo nilipoyaacha kweli nikafanikiwa nikaanza kupiga msuli japo mengi nilishayasahau maana ni takribani miaka minane sijawahi kukutana na madesa basi nikapiga msuli nikajitahidi kucover maeneo mengi nikazama kwenye pepa, kwenye pepa nikakuta kipengele nilichokipuuza kuwa hakitoki ndiyo huko pepa imetungwa ila Mungu mwema idea hazikuwa zimepotea nikajibu sikuacha swali hata moja japo pepa ilikuwa tight nikamaliza nikaendelea na mambo yangu

Baada ya muda nikasikia majibu yametoka nikapata hofu sana na kutokujiamini ila nikajipa moyo tu nikafungua, kuingia naona nimechaguliwa kwenda oral Dom, nilikuwa home mwenyewe nilikimbia ndani ya nyumba kwa furaha maana sikuamini basi nikaanza tena msuli ikabidi nitafute hadi madesa ya advance kuna app za notes za advance nikameza nikaandaa summary nikameza siku ya alhamis nikaenda Dom maana usaili ulikuwa ijumaa

Siku ya usaili tukagawanywa kama makundi zaidi ya 10 maana tulikuwa wengi kiasi na panel ilikuwa na watu kadhaa nikawapima wale wenzangu kama kwenye kundi letu wanatakiwa watu watano nami nimo, zamu yangu ilipofika nilihakikisha presha ipo chini kwa kunywa maji ndani mule maswali yalikuwa matano tu na kwa kweli Mungu alikuwa mwema nilijibu maswali yote kwa ufasaha nikamaliza pepa nikaamsha maana jpili yake nilikuwa na pepa za TRA

Basi ikabaki kusikilizia mikeka ikitoka naangalia nakuta hola pepa ya oral ilikuwa mwezi wa nne mikeka imetoka kadhaa yote simu hatimaye wiki hii siku ya jtano jioni nafungua akaunti nikaona notification nimeitwa sikuamini jtano huwa ninafanya ibada ya mfungo na siku nilidedicate kwa ajili ya majibu ya usaili na kweli maombi yangu yakajibiwa, nilipoona na nilikuwa sijafturu njaa yote iliisha, usiku usingizi wote ukapaa kila saa nachungulia kama kweli naona ni kweli
Basi nikamshukuru Mungu kwa kunitendea wema nimeapply mara moja nikaitwa written hiyohiyo oral mpk kuitwa kazini

Wale ambao bado msikate tamaa Mungu ni mwaminifu sana nanyi atawatendea msikate tamaa
Hongera sana mkuu ukawe mtumishi mwema na mwadilifu Kila la kheri katika majukumu yako mkuu
 
Hapana sijakata tamaa.
ila imenipa moyo, maana nimepata 70, ila wamechukua kuanzia 79.(watu 6 tu kati ya 204)
Paper ilikuwa experience based.
. Yes, bado una Nafasi zuri ya kuingia kwenye kinyang'anyiro next time 👏👏.

. Point ya msingi ni kuweka ubongo active tu
 
Wakuu nami nichukue wasaa huu kuwapa ushuhuda kuwa hatimaye nimefanikiwa kupata wito wa kuutumikia umma

Napenda sana kumshukuru Mungu maana kwa kweli mpk napata ujumbe wa Placed as ni miujiza tu. Safari yangu ilianza mwaka jana mwezi wa 8 zilipotangazwa nafasi za LGA na MDA nikapewa taarifa na Mama yangu mzazi sikuwa nimejisajili ajira portal baada ya msukumo mkubwa nikafungua tena zikiwa zimebaki siku chache deadline kufika hatimaye nikafanya maombi nikaachana nayo mwezi wa pili au watatu mwaka huu nikasema ngoja nichungulie, nilipofungua akaunti yangu nikaona nipo shortlisted sikuamini ila kwa kuwa muda wa kufanya written ulikuwa upo karibu ikabidi nikafate madesa ya chuo nilipoyaacha kweli nikafanikiwa nikaanza kupiga msuli japo mengi nilishayasahau maana ni takribani miaka minane sijawahi kukutana na madesa basi nikapiga msuli nikajitahidi kucover maeneo mengi nikazama kwenye pepa, kwenye pepa nikakuta kipengele nilichokipuuza kuwa hakitoki ndiyo huko pepa imetungwa ila Mungu mwema idea hazikuwa zimepotea nikajibu sikuacha swali hata moja japo pepa ilikuwa tight nikamaliza nikaendelea na mambo yangu

Baada ya muda nikasikia majibu yametoka nikapata hofu sana na kutokujiamini ila nikajipa moyo tu nikafungua, kuingia naona nimechaguliwa kwenda oral Dom, nilikuwa home mwenyewe nilikimbia ndani ya nyumba kwa furaha maana sikuamini basi nikaanza tena msuli ikabidi nitafute hadi madesa ya advance kuna app za notes za advance nikameza nikaandaa summary nikameza siku ya alhamis nikaenda Dom maana usaili ulikuwa ijumaa

Siku ya usaili tukagawanywa kama makundi zaidi ya 10 maana tulikuwa wengi kiasi na panel ilikuwa na watu kadhaa nikawapima wale wenzangu kama kwenye kundi letu wanatakiwa watu watano nami nimo, zamu yangu ilipofika nilihakikisha presha ipo chini kwa kunywa maji ndani mule maswali yalikuwa matano tu na kwa kweli Mungu alikuwa mwema nilijibu maswali yote kwa ufasaha nikamaliza pepa nikaamsha maana jpili yake nilikuwa na pepa za TRA

Basi ikabaki kusikilizia mikeka ikitoka naangalia nakuta hola pepa ya oral ilikuwa mwezi wa nne mikeka imetoka kadhaa yote simu hatimaye wiki hii siku ya jtano jioni nafungua akaunti nikaona notification nimeitwa sikuamini jtano huwa ninafanya ibada ya mfungo na siku nilidedicate kwa ajili ya majibu ya usaili na kweli maombi yangu yakajibiwa, nilipoona na nilikuwa sijafturu njaa yote iliisha, usiku usingizi wote ukapaa kila saa nachungulia kama kweli naona ni kweli
Basi nikamshukuru Mungu kwa kunitendea wema nimeapply mara moja nikaitwa written hiyohiyo oral mpk kuitwa kazini

Wale ambao bado msikate tamaa Mungu ni mwaminifu sana nanyi atawatendea msikate tamaa
Hongera sana mkuu kila la kheri kwenye majukumu yako mapya
 
H
Wakuu nami nichukue wasaa huu kuwapa ushuhuda kuwa hatimaye nimefanikiwa kupata wito wa kuutumikia umma

Napenda sana kumshukuru Mungu maana kwa kweli mpk napata ujumbe wa Placed as ni miujiza tu. Safari yangu ilianza mwaka jana mwezi wa 8 zilipotangazwa nafasi za LGA na MDA nikapewa taarifa na Mama yangu mzazi sikuwa nimejisajili ajira portal baada ya msukumo mkubwa nikafungua tena zikiwa zimebaki siku chache deadline kufika hatimaye nikafanya maombi nikaachana nayo mwezi wa pili au watatu mwaka huu nikasema ngoja nichungulie, nilipofungua akaunti yangu nikaona nipo shortlisted sikuamini ila kwa kuwa muda wa kufanya written ulikuwa upo karibu ikabidi nikafate madesa ya chuo nilipoyaacha kweli nikafanikiwa nikaanza kupiga msuli japo mengi nilishayasahau maana ni takribani miaka minane sijawahi kukutana na madesa basi nikapiga msuli nikajitahidi kucover maeneo mengi nikazama kwenye pepa, kwenye pepa nikakuta kipengele nilichokipuuza kuwa hakitoki ndiyo huko pepa imetungwa ila Mungu mwema idea hazikuwa zimepotea nikajibu sikuacha swali hata moja japo pepa ilikuwa tight nikamaliza nikaendelea na mambo yangu

Baada ya muda nikasikia majibu yametoka nikapata hofu sana na kutokujiamini ila nikajipa moyo tu nikafungua, kuingia naona nimechaguliwa kwenda oral Dom, nilikuwa home mwenyewe nilikimbia ndani ya nyumba kwa furaha maana sikuamini basi nikaanza tena msuli ikabidi nitafute hadi madesa ya advance kuna app za notes za advance nikameza nikaandaa summary nikameza siku ya alhamis nikaenda Dom maana usaili ulikuwa ijumaa

Siku ya usaili tukagawanywa kama makundi zaidi ya 10 maana tulikuwa wengi kiasi na panel ilikuwa na watu kadhaa nikawapima wale wenzangu kama kwenye kundi letu wanatakiwa watu watano nami nimo, zamu yangu ilipofika nilihakikisha presha ipo chini kwa kunywa maji ndani mule maswali yalikuwa matano tu na kwa kweli Mungu alikuwa mwema nilijibu maswali yote kwa ufasaha nikamaliza pepa nikaamsha maana jpili yake nilikuwa na pepa za TRA

Basi ikabaki kusikilizia mikeka ikitoka naangalia nakuta hola pepa ya oral ilikuwa mwezi wa nne mikeka imetoka kadhaa yote simu hatimaye wiki hii siku ya jtano jioni nafungua akaunti nikaona notification nimeitwa sikuamini jtano huwa ninafanya ibada ya mfungo na siku nilidedicate kwa ajili ya majibu ya usaili na kweli maombi yangu yakajibiwa, nilipoona na nilikuwa sijafturu njaa yote iliisha, usiku usingizi wote ukapaa kila saa nachungulia kama kweli naona ni kweli
Basi nikamshukuru Mungu kwa kunitendea wema nimeapply mara moja nikaitwa written hiyohiyo oral mpk kuitwa kazini

Wale ambao bado msikate tamaa Mungu ni mwaminifu sana nanyi atawatendea msikate tamaa
Hongera aiseee ....

Naamini Mungu atatenda kwetu pia.
 
Back
Top Bottom