HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Hii nililiona kwenye moja ya interview ya utumishi

Mfano
Kwenye nida mtua anaitwa

Muhidi Ahmed kibwana

Lakini kwenye vyeti vya kitaaluma
Wameandika

Muhid . A. Kibwana

Utumishi ,, waliwaambia watu kwamba kwenye written wataruhisiwa kuongia lakin kwenye oral interview itabidi waje na udhibitisho unaoonesha kuwa

Katika jina la

Muhid. A . kibwana


A ni Ahmed , nje na hapo vijana hao hawatoruhisiwa kuingia kwenye usahili wa mahojiano ..

Hivyo kama wewe ni miongoni mwa watu wenye ishu kama hii ni bora ukachukua hatua mapema kabla hayajakukuta
 
Hii nililiona kwenye moja ya interview ya utumishi

Mfano
Kwenye nida mtua anaitwa

Muhidi Ahmed kibwana

Lakini kwenye vyeti vya kitaaluma
Wameandika

Muhid . A. Kibwana

Utumishi ,, waliwaambia watu kwamba kwenye written wataruhisiwa kuongia lakin kwenye oral interview itabidi waje na udhibitisho unaoonesha kuwa

Katika jina la

Muhid. A . kibwana


A ni Ahmed , nje na hapo vijana hao hawatoruhisiwa kuingia kwenye usahili wa mahojiano ..

Hivyo kama wewe ni miongoni mwa watu wenye ishu kama hii ni bora ukachukua hatua mapema kabla hayajakukuta
Umeiweka vema sana hii.
 
Hii nililiona kwenye moja ya interview ya utumishi

Mfano
Kwenye nida mtua anaitwa

Muhidi Ahmed kibwana

Lakini kwenye vyeti vya kitaaluma
Wameandika

Muhid . A. Kibwana

Utumishi ,, waliwaambia watu kwamba kwenye written wataruhisiwa kuongia lakin kwenye oral interview itabidi waje na udhibitisho unaoonesha kuwa

Katika jina la

Muhid. A . kibwana


A ni Ahmed , nje na hapo vijana hao hawatoruhisiwa kuingia kwenye usahili wa mahojiano ..

Hivyo kama wewe ni miongoni mwa watu wenye ishu kama hii ni bora ukachukua hatua mapema kabla hayajakukuta
Hii case ata Mimi ninayo lakini nashangaa tangu naanza saili sijawahi zinguliwa na oral yangu ya mwisho ni jumapili iliyopita nazan inategemeana na msimamizi lakini ni vema ukawa na affidavit for emergency
 
Hii case ata Mimi ninayo lakini nashangaa tangu naanza saili sijawahi zinguliwa na oral yangu ya mwisho ni jumapili iliyopita nazan inategemeana na msimamizi lakini ni vema ukawa na affidavit for emergency
Ofcourse hawazingatii ili maan mimi pia nina case kam hii na leo hii nimetok kufanya interview sijaambiwa chochote
 
Kwenye kitambulisho kwa ajiri ya utambuzi cha mpiga kura kinakuwa JUMA F MICHAEL lkn kwenye vyeti na documents zote jina liko JUMA FRANCIS MICHAEL utumishi wanakugomea kufanya usahiri na kiapo cha Jina [affidavit ] utaratibu gan wa kukipata????
Mbona km hlo hana shida
Kama kitambulisho tu ndio kina shida kwa nini usichukue tu barua ya utambulisho kutoka serikali ya mtaa kuliko kujichosha mkuu. Achana na hicho kitambulisho, nenda serikali yoyote ya mtaa wape 2000 wakupe barua ya utambulisho. Nenda na picha moja ya passport-size.
Hapo hakuna tatizo lolote maana kadi za mpiga kura zote majina ya kati ya nakua n initials tu hakuna kitambulisho chenye full name kwa jina la kati
 
Binafsi sijalielelewa hilo Tangazo lao kuhusu Majina.
Mfano, Nida nina majina matatu ambayo ni KAPARO MZEE WAKUNI.
Kuzaliwa pia ni KAPARO MZEE WAKUNI.
Vyeti vya masomo ni KAPARO M WAKUNI.
Hapo nahitajika pia kubadilisha? Nielewesheni mlio waelewa.
Hili jina lako halina shida mkuu, but tengeneza kiapo kama ushahidi tu
 
Back
Top Bottom