El marabiosh
JF-Expert Member
- Aug 31, 2019
- 3,070
- 6,465
dahh ngoja nijitoe muhanga tu no way..Tangazo la mabadiliko wametoa hapo chek website yao,waliopangiwa oral osha wooteeee interview ni dodoma,PSRS
dahh ngoja nijitoe muhanga tu no way..Tangazo la mabadiliko wametoa hapo chek website yao,waliopangiwa oral osha wooteeee interview ni dodoma,PSRS
Hakuna namnaa andaa naulidahh ngoja nijitoe muhanga tu no way..
dahh kama naiona nauli yangu vile. 🤣 🤣Hakuna namnaa andaa nauli
Simple way.......Kwenye kitambulisho kwa ajiri ya utambuzi cha mpiga kura kinakuwa JUMA F MICHAEL lkn kwenye vyeti na documents zote jina liko JUMA FRANCIS MICHAEL utumishi wanakugomea kufanya usahiri na kiapo cha Jina [affidavit ] utaratibu gan wa kukipata????
Kwamba mwl wa Sekondari ya Maji marefu, ni sawa na Mwalimu anayefanya kazi Wizara ya fedha ?Yanayotokana na nini labda. Waulize walimu wa vyuo vilivyo chini ya Wizara watakusimulia
Na bado kuna watu wataenda mikono mitupu huku wakijua vyeti vyao vina shida 🙌Tuzingatie hiki kitu
Hakuna cha ajabu wote hapo wanakula TGTS D bachelor kwa entry level. Hizo allowance wanapata wenye vitengo vyao. Kijamba wima Kama mwl ni nadra.Kwamba mwl wa Sekondari ya Maji marefu, ni sawa na Mwalimu anayefanya kazi Wizara ya fedha ?
Kama kitambulisho tu ndio kina shida kwa nini usichukue tu barua ya utambulisho kutoka serikali ya mtaa kuliko kujichosha mkuu. Achana na hicho kitambulisho, nenda serikali yoyote ya mtaa wape 2000 wakupe barua ya utambulisho. Nenda na picha moja ya passport-size.Kwenye kitambulisho kwa ajiri ya utambuzi cha mpiga kura kinakuwa JUMA F MICHAEL lkn kwenye vyeti na documents zote jina liko JUMA FRANCIS MICHAEL utumishi wanakugomea kufanya usahiri na kiapo cha Jina [affidavit ] utaratibu gan wa kukipata????
😂😂😂dahh kama naiona nauli yangu vile. 🤣 🤣
Naona hii njia nzuri hiiSimple way.......
Affidavit itapatikana kwa kwenda kuthibitisha kwa mwanasheria au mahakamani ukiwa na kitambulisho na vyeti vyako (cha kuzaliwa/vya taaluma).
Andaa elfu 5 au 10 ya muhuri.
Hiyo barua ya utambulisho ukipewa mara moja unakuwa unaitumia several times au kila ukitak kwend kwenye usahili unaend na nyingneKama kitambulisho tu ndio kina shida kwa nini usichukue tu barua ya utambulisho kutoka serikali ya mtaa kuliko kujichosha mkuu. Achana na hicho kitambulisho, nenda serikali yoyote ya mtaa wape 2000 wakupe barua ya utambulisho. Nenda na picha moja ya passport-size.
Hiyo hiyo. Anayekuwa Addressed hapo ni katibu sekretarieti ya ajira, ile address uliyoandika kwenye barua ya kuomba kazi. Tena ifanyie lamination kabisa.Hiyo barua ya utambulisho ukipewa mara moja unakuwa unaitumia several times au kila ukitak kwend kwenye usahili unaend na nyingne
Binafsi sijalielelewa hilo Tangazo lao kuhusu Majina.Hiyo hiyo. Anayekuwa Addressed hapo ni katibu sekretarieti ya ajira, ile address uliyoandika kwenye barua ya kuomba kazi. Tena ifanyie lamination kabisa.
Hapo hakuna tatizo mkuu. Vyeti vya academics huwa vinatumia initial jina la kati. Changamoto ni kama jina la cheti kimojawapo liwe KAPOLO badala ya KAPOROBinafsi sijalielelewa hilo Tangazo lao kuhusu Majina.
Mfano, Nida nina majina matatu ambayo ni KAPARO MZEE WAKUNI.
Kuzaliwa pia ni KAPARO MZEE WAKUNI.
Vyeti vya masomo ni KAPARO M WAKUNI.
Hapo nahitajika pia kubadilisha? Nielewesheni mlio waelewa.