Kimeumana mkuu ????mitihani mingine bana.tutakua hatujisomei sasa.... [emoji1787] [emoji1787]
Kimeumana mkuu ????mitihani mingine bana.tutakua hatujisomei sasa.... [emoji1787] [emoji1787]
Ulifanikiwa kujibu yote lkn!?maswali marefu hatari yaani sikumbuki hata moja. yaani nimekoma kujisomea aisee
yooteUlifanikiwa kujibu yote lkn!?
Kada gani iyoyaani ukijisomea unapoteaza muda tu wanatoa vitu wanavyojua wao
umemeKada gani iyo
ndo watuwekee na maV8 kweli 🤣 🤣Warereeee😂🤣🤣🤣hawa ndio utumishi banaa,yaan mtaalamu mie leo wa kurudia sentensi mara 2 mbilk kwelii😂😂😂aaaaah kiboko leooo,
Tbs?.umeme
TAATbs?.
🤣🤣🤣🤣🤣,mziki upo tarehe 25,kazi tunayondo watuwekee na maV8 kweli 🤣 🤣
hii ya leo kwa kweli hata nikifaulu sitaenda kwenye oral yao nisije nikajifia uko.ngoja tuone hiyo ya tar 25🤣🤣🤣🤣🤣,mziki upo tarehe 25,kazi tunayo
Ha ha ha ha mkuu nenda usiogope, trh 25 ni zile za TRA?hii ya leo kwa kweli hata nikifaulu sitaenda kwenye oral yao nisije nikajifia uko.ngoja tuone hiyo ya tar 25
yaani ukijisomea unapoteaza muda tu wanatoa vitu wanavyojua wao
Pepa za utumishi ww kuwa tayar kwa lolote mkuu utakacho kutana nacho huko jamaa ni kawaida yao sana kwa mambo hayo ukiwa mzoefu wala huumizi kichwa sana mifumo ni ile ile kama vile kwenye soka uwanjani.😀 Ukitumia 'basic knowledge' yako kwenye pepa kama hizo ume maliza mchezo..🙏Kada gani iyo
😂😂😂😂mpaka kieleweke Engineerhii ya leo kwa kweli hata nikifaulu sitaenda kwenye oral yao nisije nikajifia uko.ngoja tuone hiyo ya tar 25
Kaka hyo pepa ilikuwa ya multiple choose au explanation?hii ya leo kwa kweli hata nikifaulu sitaenda kwenye oral yao nisije nikajifia uko.ngoja tuone hiyo ya tar 25
Vipi format ya pepa bado ni multiple choice?Ndugu zanguni leo nimetoka kwenye usaili hapa Mbeya haya ndio nimejionea.
Kila kukicha hawa jamaa wanakuja na paper ngumu ngumu ambazo kila ukihesabu alama zako ndani ya chumba cha mtihani 50 hautoboi. Pia, kwa sasa kama umeitwa saili zaidi ya moja kwa siku moja na muda huohuo basi inabidi uchague mmoja tu. Pia mfumo wa OATS haufanyi kazi, tumerudi kwenye makaratasi.
Multiple choice kwenda mbele,walisema ushindani ni mkubwa sana kwaio lazima wapatikane vinara kabisa,na pia hiyo ni njia rahisi kwao kwenye usahihishajiVipi format ya pepa bado ni multiple choice?
Wanadai OATS hawawezi kufanya maana kuna shida ya Venue vyuo vimefunguliwa.Ndugu zanguni leo nimetoka kwenye usaili hapa Mbeya haya ndio nimejionea.
Kila kukicha hawa jamaa wanakuja na paper ngumu ngumu ambazo kila ukihesabu alama zako ndani ya chumba cha mtihani 50 hautoboi. Pia, kwa sasa kama umeitwa saili zaidi ya moja kwa siku moja na muda huohuo basi inabidi uchague mmoja tu. Pia mfumo wa OATS haufanyi kazi, tumerudi kwenye makaratasi.