HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Wakuu pdf ya majina ilionesha muda wa interview ni saa 7:00 AM (Saa moja asubuhi) lakini pdf ya vituo inaonesha interview ni saa 5:00 Asubuhi.
Kwenye recruitment portal profile yangu inaonesha saa 7:00 AM (saa moja asubuhi)

Ipi ya kufuata hapa?
 
Wakuu pdf ya majina ilionesha muda wa interview ni saa 7:00 AM (Saa moja asubuhi) lakini pdf ya vituo inaonesha interview ni saa 5:00 Asubuhi.
Kwenye recruitment portal profile yangu inaonesha saa 7:00 AM (saa moja asubuhi)

Ipi ya kufuata hapa?
itakua saa 5:00 asubuhi saa 1:00 kutakua kuna awamu mbili
 
Naomba kujua favor anzopata mtu mwenye ulemavu kwenye ajira za utumishi ikiwa labda kafeli oral au hata written wanamsaidiaje hapo? Nina ndugu yangu Kaomba Hz kazi za ualimu masomo ya biashara yeye kakatika mkono
Ukifeli usaili ulemavu wako haukubebi mkuu

Ulemavu unakubeba tu pale ambapo umefaulu kwa kugongana alama na mtu ambaye si mlemavu,hapo utachukuliwa wewe na yule mzima anaachwa

Jiandae vyema na saili Mungu atakubariki Kupitia maandalizi yako mkuu na utapata kazi maana utapewa favour ukifikisha alama za ufaulu ila ukifeli ni ngumu kumeza
 
Habari za mda huu naomba kufahamishwa/kueleweshwa. Kwa upande wa mtu anaefanya programming/software developer alafu ukaenda tahasisi kama ya maji ambayo tayari hata website yake imetengezwa na eGA, uyu programmer/developer atakua anakazi gan kwenye iyo tahasisi na kimaisha upande wa maslai kama safari, padm na overtime zitakua kuaje hapo maana kama programm/software maana yake si zitakua zinatengenezwa na eGA? Khasanteni?
 
Habari za mda huu naomba kufahamishwa/kueleweshwa. Kwa upande wa mtu anaefanya programming/software developer alafu ukaenda tahasisi kama ya maji ambayo tayari hata website yake imetengezwa na eGA, uyu programmer/developer atakua anakazi gan kwenye iyo tahasisi na kimaisha upande wa maslai kama safari, padm na overtime zitakua kuaje hapo maana kama programm/software maana yake si zitakua zinatengenezwa na eGA? Khasanteni?
Pitia job description zilizoainishwa utajua majukumu utakayotekeleza
 
Back
Top Bottom