Amo1
JF-Expert Member
- Aug 6, 2014
- 1,745
- 2,871
Psrs ni kama muhindi mkeka unachanika muda wowoteNenden mkakandwe au mkakande
Psrs ni kama muhindi mkeka unachanika muda wowoteNenden mkakandwe au mkakande
Omba Mungu likitoka utokeee tu maana mikeka ya psprs inaweza toka mpka 20 usionekaneDuuuh siku nne doro yani hakuna mkeka wa placement??
Tusubiri usiku mana ndo mida yao siku hizi.Duuuh siku nne doro yani hakuna mkeka wa placement??
Saivi wapo wanandaaa interview ya MDAs & LGAs na venue wapo wanafanyia mitihanTusubiri usiku mana ndo mida yao siku hizi.
HaziishiSaivi wapo wanandaaa interview ya MDAs & LGAs na venue wapo wanafanyia mitihan
Wale wavivu wakimaliza kazi watafanya nini ?? waliacha kwa akiba watazifanya badaeHaziishi
Aah, kwahyo interview zote za MDAs/LGAs zimeshaisha wanatoa zingineWale wavivu wakimaliza kazi watafanya nini ?? waliacha kwa akiba watazifanya badae
Interview za MDA&LGA bado ziko nyingi sana waliita kama kada tano tu bado kama kada kumi hiviAah, kwahyo interview zote za MDAs/LGAs zimeshaisha wanatoa zingine
Ajira za mwez wa ngap hizooInterview za MDA&LGA bado ziko nyingi sana waliita kama kada tano tu bado kama kada kumi hivi
Hizi naongelea zile elfu sita walizotoa mwaka jana mwezi wa nane trh 3 , walishaita kada kama afisa usafirishaji,afisa maendeleo ya Jamii, afisa maendeleo msaidiz n.k bado afisa mazingira,afisa utalii,afisa uvuvi, afisa hesabu, madereva n.kAjira za mwez wa ngap hizo
Watumie hii likizo kutuita venue nying zitakuwa freeSaivi wapo wanandaaa interview ya MDAs & LGAs na venue wapo wanafanyia mitihan
Zipo zile zilibaki mkuu hawakumaliza walikata nusu nusu wakaachaAah, kwahyo interview zote za MDAs/LGAs zimeshaisha wanatoa zingine
Yeah venue zitakuwa open lkn sijui vyuo vyote kama vimeanza kufanyisha mitihan wanafunzi waoWatumie hii likizo kutuita venue nying zitakuwa free
NihatariTusubiri usiku mana ndo mida yao siku hizi.
Ngoja tusubir na zile za January mwakan duhHizi naongelea zile elfu sita walizotoa mwaka jana mwezi wa nane trh 3 , walishaita kada kama afisa usafirishaji,afisa maendeleo ya Jamii, afisa maendeleo msaidiz n.k bado afisa mazingira,afisa utalii,afisa uvuvi, afisa hesabu, madereva n.k
Ndio nahisi wanafata hao maana ndio ajira za watu wengi zilizobaki ukitoa afya na waalimu.
Inakuandikiaje??Wakuu msaada anajua kujisajili mfumo wa TAESA naona kwangu unanigomea hallo
Hao majamaa ni matapeliWakuu msaada anajua kujisajili mfumo wa TAESA naona kwangu unanigomea hallo
Dah hii ndo inauma, ila afadhali alikupa moyo kidogo may be next time itakuwa bahati yako..I agree mkuu
Nakumbuka nilipomaliza kumwaga vitu mule ndani wakati natoka yule katibu ambae ndie alikuwa anatuita kuingia interview room alinambia hongera kijana mimi ndio HR wa hapa umetokea wapi...Nikamjibu kwa unyenyekevu wa hali ya juu sana, akanambia ukipata kazi tutaonana ofisini kwangu
Nikahisi lolote linaweza tokea matokeo yake pdf la placement limetoka nimeliwa kichwa so far waliyemchukua ndie alituongozea written so panelist walikuwa fair tu kumpa yule kazi maana kwa written mm nilikuw mtu wa 3