HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Huu uzi nakumbuka 2021 hivi kwanza mwifa yupo [emoji28][emoji28][emoji28][emoji28].


Utumishi walichonifanya gaddem shit


At last Jeshi likaniokoa


Kila mtu ana wakati wake
Uzi ni wa 2022 mkuu.

Umepotelea kwa Wajeda sana, au wanawakazia kuvinjari online[emoji1][emoji1][emoji1]
 
Wale wa TRA.

Je, vyeti vyote unaweka kwenye PDF moja na ku upload sehemu Qualifications?
 
sio kwamba ndio zile za utumishi wameamua kupost wenyewe tu.kwan walishawahi kutoa tangazo kwenye portal yao watu wakaaply uko??
Hapana, hizi walitangaza TAA wenyewe deadline ilikua december 25, 2024.
Maombi yalikua yanatumwa kwa e-mail ya director general moja kwa moja, hazikupita Utumishi hizi.
 
Naona ajira za walimu tena zimetanagazwa .. sijui sisi wa MDA & LGA tutapiga kabla au sijui watatupotezea tena dah
 
Naona ajira za walimu tena zimetanagazwa .. sijui sisi wa MDA & LGA tutapiga kabla au sijui watatupotezea tena dah
Daaah safari hii walimu na watu wa afya wasipopata kazi huu mwaka watalaamu balaa

kwenye kila pdf la placement za kazi kwa walimu lazima ukutane na wataalamu wa afya walioitwa kazini.
 
Back
Top Bottom