HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
ndugu waombaji jitahidi kusoma Tangazo vizuri asa kwenye masharti ya jumla zingatieni sana,msikariri utaratibu wa utumishi mkauleta TRA
 
Kuomba hakuna shida, ingawa kwa uzoef, wakiita kwa sahil wa mchujo, husisitiza msailiwa kufanya usail kwa post moja tu.
Asante sna ndugu Mungu anisaidie waniite kwenye usahili walau niwe na kahistoria ka kushiriki usahili wa TRA
 
Kka kyagata umu umetengeza heshima ako na huu uzi ndio mkafanya uende mpaka kufika hapa

Najua utakuwa umepata na umesahau machungu yote hivyo ukumbuki chochote

Lejea tittle ya huu uzi tumetoka uko saivi sio kusubili tena placements ni kusubili interview ambayo tunaenda miezi 8 mpaka 10 na mwaka unaweza kuisha kwa hali hii unawaza tu interview

Jamaa wajitafakari sana utendeji wao wa kazi
Miezi 8 sijui 10 mwaka mnasubiria interview wakati nafasi mnazosubiria watu wameshapewa kimchongo mtaitwa interview ushahidi tu ila kuitwa kazini sahau
 
Back
Top Bottom