Doubleg Malafyale
JF-Expert Member
- Feb 17, 2017
- 3,240
- 4,498
hawajasema uweke picha,zingatia masharti ya jumla yaani GENERAL CONDITIONSHivi kuna sehemu ya kuweka passport eti?
hawajasema uweke picha,zingatia masharti ya jumla yaani GENERAL CONDITIONSHivi kuna sehemu ya kuweka passport eti?
Kaka samahani kuna position mbili nimeomba mtu mmoja hapo nakuwa nimeharibu kazi aundugu waombaji jitahidi kusoma Tangazo vizuri asa kwenye masharti ya jumla zingatieni sana,msikariri utaratibu wa utumishi mkauleta TRA
Kuomba hakuna shida, ingawa kwa uzoef, wakiita kwa sahil wa mchujo, husisitiza msailiwa kufanya usail kwa post moja tu.Kaka samahani kuna position mbili nimeomba mtu mmoja hapo nakuwa nimeharibu kazi au
RUKSA MKUU HUNA BAYA NA TRA,anza maandalizi mapema utakula shavuKaka samahani kuna position mbili nimeomba mtu mmoja hapo nakuwa nimeharibu kazi au
usifanye mistake hii kwenye barua usiweke picha tafadhaliHakuna but unaweza uka merge na cover letter
Sawausifanye mistake hii kwenye barua usiweke picha tafadhali
Asante sana boss wangu nimeomba nafasi mbili na wamesema maombi yangu yamekubaliwa nipate nafasi moja nikajilie marupurupu kama mpumbavuRUKSA MKUU HUNA BAYA NA TRA,anza maandalizi mapema utakula shavu
Asante sna ndugu Mungu anisaidie waniite kwenye usahili walau niwe na kahistoria ka kushiriki usahili wa TRAKuomba hakuna shida, ingawa kwa uzoef, wakiita kwa sahil wa mchujo, husisitiza msailiwa kufanya usail kwa post moja tu.
Ndio mkuu zinazo lazima mikando ni zaid utumishiwakuu hivi na hizi ajira walizotangaza TRA zina interview?
Ovyo kabisa.hii portal ya tra changamoto
Mkuu wewe si umesoma afya mambo ya LabAsante sna ndugu Mungu anisaidie waniite kwenye usahili walau niwe na kahistoria ka kushiriki usahili wa TRA
ndio nimeona nafas ya lab technician ii na lab officerMkuu wewe si umesoma afya mambo ya Lab
Vp kuna kipengele cha afya ?
nilifanikiwa usiku mneneOvyo kabisa.
Namfanyia mtu application, hadi sasa sijafanikiwa ku upload document
Hapo inabidi uende na masufuria yako kabisa na gunia la mkaaIv practicle za upishi uwa wnaapika kabisaa kabisaa na msahihisha uwa anaonja chakula ili kugawa marks???
ASP.net hio mtaelewa tunilifanikiwa usiku mnene
Wapi TRA?ndio nimeona nafas ya lab technician ii na lab officer
ndio mkuu nimeapply ikakubaliWapi TRA?
Miezi 8 sijui 10 mwaka mnasubiria interview wakati nafasi mnazosubiria watu wameshapewa kimchongo mtaitwa interview ushahidi tu ila kuitwa kazini sahauKka kyagata umu umetengeza heshima ako na huu uzi ndio mkafanya uende mpaka kufika hapa
Najua utakuwa umepata na umesahau machungu yote hivyo ukumbuki chochote
Lejea tittle ya huu uzi tumetoka uko saivi sio kusubili tena placements ni kusubili interview ambayo tunaenda miezi 8 mpaka 10 na mwaka unaweza kuisha kwa hali hii unawaza tu interview
Jamaa wajitafakari sana utendeji wao wa kazi
Imetick?ndio mkuu nimeapply ikakubali