kante mp2025
JF-Expert Member
- Nov 11, 2022
- 682
- 1,293
ndio boss nimeomba position mbili zote zimekubaliImetick?
ndio boss nimeomba position mbili zote zimekubaliImetick?
Safi tusubirie ushahidi wa kuitwa interview na kupotezeana muda na fedha ila nafasi tayari zina wenyewe Nchi imeshabadirika mfumondio boss nimeomba position mbili zote zimekubali
Daaah kumbe ngoja na mimi nitumendio nimeona nafas ya lab technician ii na lab officer
tuma tu mkuu bora kujaribu kuliko kutojaribu bossDaaah kumbe ngoja na mimi nitume
Sawatuma tu mkuu bora kujaribu kuliko kutojaribu boss
kuna kipengele cha kujaza TIN namba ulijaza.?ndio nimeona nafas ya lab technician ii na lab officer
Wanasema ukitumia level moja ya elimu sio shida.Kaka samahani kuna position mbili nimeomba mtu mmoja hapo nakuwa nimeharibu kazi au
Mkuu ningekushauri uombe moja tu. Siku hizi hawachek na kima interview zinafanyika siku moja na mda mmoja mimi kwenye io pdf naweza kuomba sehemu 3 lkn kilichotokea BOT kinaenda tokea TRAndio boss nimeomba position mbili zote zimekubali
aombe zote then ataamua yeye afanye ipiMkuu ningekushauri uombe moja tu. Siku hizi hawachek na kima interview zinafanyika siku moja na mda mmoja mimi kwenye io pdf naweza kuomba sehemu 3 lkn kilichotokea BOT kinaenda tokea TRA
Acha tu mkuu kweli yataka moyo TAA BOT na nyingine zilifata lkn MDAs na LGAs wapMiezi 8 sijui 10 mwaka mnasubiria interview wakati nafasi mnazosubiria watu wameshapewa kimchongo mtaitwa interview ushahidi tu ila kuitwa kazini sahau
Mkuu wanakata anaweza kosa zoteaombe zote then ataamua yeye afanye ipi
aombe zote then ataamua yeye afanye ipi
Aisee pole sana Mkuu
Jamaa hawacheki na wowote🥹🥹
Oyaaa sasa unatakiwa kujifunza hapo unaweza kosa koteJamaa hawacheki na wowote🥹🥹
Tunawaambia wanaleta ubishi omba sehemu moja yenyewe utakuwa nondoAisee pole sana Mkuu
Sasa mtu ajifanye Sikio la kenge maana halisikii mpaka litoe damu
Ndio ivoo mkuu omba sehem mojaDah pole….
Huu ni mfano hai kabisa alafu kesho mtu anaanza kusema bila connection utoboi kumbe sisi wenyewe tunafanya vitu ambavyo vinatutoa kwenye mchezo mapemaTunawaambia wanaleta ubishi omba sehemu moja yenyewe utakuwa nondo
Ndio ivoo mkuu omba sehem moja