Mwifwa
JF-Expert Member
- Apr 3, 2017
- 48,773
- 126,712
Ngoja niendelee kupush kama itafunguka
Ngoja niendelee kupush kama itafunguka
Inafunguka sema tumia computer may be mm nimetumia simu ndio nimekwama hapoNgoja niendelee kupush kama itafunguka
Asante mkuu.nami nimeona sehemu kaka.Mimi nimeliona kwenye group za Whatsapp
Mumy ukipewa ni tagGuys kama kuna mtu ana link ya group za interview za TRA naomba
May be some of them ... Ila Kuna jamaa zangu 3 walifanha interview January wameitwa kaziniWakuu ivi wanaoitwa maendeleo ya jamii ni wale wa degree kutoka database??
Wakirudi kule watashindwa kubebana ndio maana wanataka kuajiri wenyewe.Ilitakiwa tupaze sauti tra warudi Ajiraportal
Kaka naomba tangazo hilo mkuuHayaa TAKUKURU hyooo inawataka wenye umri wenu not above 30 yrs😂😂😂🙌nshazeeka walah
Naona hapa nimeitwa nafasi ya accounts officer, mwenye dondoo za maswali ya hawa jamaa atuwekee hapa please.maana wengine wageni kwenye hizi interview za mamlaka za serikali.TAA INTERVIEW
Ndiyo,ajira ambazo zilikuwa hazina usaili ni zile za Tamisemi tuwakuu hivi na hizi ajira walizotangaza TRA zina interview?
duh na hivi naweza kuomba position mbili tofauti??Ndiyo,ajira ambazo zilikuwa hazina usaili ni zile za Tamisemi tu
Mmh!sina hakika but nahisi kama utaliwa kichwa sababu kwenye tangazo kuna kipengele wamekizungumziaduh na hivi naweza kuomba position mbili tofauti??
Wamesemaje ndugu yanguMmh!sina hakika but nahisi kama utaliwa kichwa sababu kwenye tangazo kuna kipengele wamekizungumzia
Hivi kuna sehemu ya kuweka passport eti?Mmh!sina hakika but nahisi kama utaliwa kichwa sababu kwenye tangazo kuna kipengele wamekizungumzia
Hakuna but unaweza uka merge na cover letterHivi kuna sehemu ya kuweka passport eti?
Hawajakataza kwenye tangazo kama ww umeona kiweke hapaMmh!sina hakika but nahisi kama utaliwa kichwa sababu kwenye tangazo kuna kipengele wamekizungumzia