El marabiosh
JF-Expert Member
- Aug 31, 2019
- 3,075
- 6,481
sipati picha nyomi la watu kule utumishi
🔥🔥🔥🔥🔥 hongera sana aisee haikua rahisi.Habar, Alhamdulillah Mungu ni mwema nami jina langu Leo limetoka usaili wa oral nilifanya tareh 20.1.2024 Mungu ameniona Leo, Mungu awatangulie jaman msikate tamaa
Zile waliita baadhi ya kada nyingine zilizobaki nafikiri baada ya kumalizana na walimuHabari wakuu, hivi kuna zile posts zilitangazwa last year nyingi tuu taasisi za LGAs na MDAs,nakumbuka ilikuwa mwezi wa nane, nini kilitokea? Naona hawajaita mpaka leo, au walizifuta??
Pia kuna tawa na tawiri bado awajatuita toka mwezi wa naneUnazungumzia zile za mwezi wa 8?!
Kama ni zile basi bado zipo pending..
Sio hizo tu,Kuna za taasisi nyingine kama TFS na Necta bado hawajaita watu kwenye interview.
Wajuvi wanasema kua watu wataitwa kwenye interview baada ya Utumishi kumalizana na walimu.
Let's be Patient mkuu.
Unajikuta mtu unasoma mpaka unasahau 😀Pia kuna tawa na tawiri bado awajatuita toka mwezi wa nane
Ongezea na TAFORIPia kuna tawa na tawiri bado awajatuita toka mwezi wa nane
Tangazo liko wapi mkuuWale wa account, administration, taxation, procurement and civil engineering ni muda wenu wa kuongeza Received maana TRA wanahitaji watu 1630+ ivyo kila lakheri kwenu
Mimi nimeliona kwenye group za WhatsappTangazo liko wapi mkuu
Zipo pending tu received inasoma mpaka leo hakuna alieitwa interview wazee hawataki kustaafu na serikali haitaki kuwachomoa wazee kazini sababu hata wakirudi mtaani hawajui watafanya nini maana mtaani kugumuHabari wakuu, hivi kuna zile posts zilitangazwa last year nyingi tuu taasisi za LGAs na MDAs,nakumbuka ilikuwa mwezi wa nane, nini kilitokea? Naona hawajaita mpaka leo, au walizifuta??
0744233333Guys kama kuna mtu ana link ya group za interview za TRA naomba
PSRS wamelala hawajaweka hizo kule kunasoma 0 tuWale wa account, administration, taxation, procurement and civil engineering ni muda wenu wa kuongeza Received maana TRA wanahitaji watu 1630+ ivyo kila lakheri kwenu
Tra kwa sasa Wanaajiri wenyewe, ni balaa,PSRS wamelala hawajaweka hizo kule kunasoma 0 tuView attachment 3226631
Asante mkuu0744233333
Namba yao wa WhatsApp hio waombe link watakupa
Basi hapo ni kisanga mwendo wa kupachikana wenyewe kwa wenyewe tu huko huna connection endelea kusugua lami kwanzaTra kwa sasa Wanaajiri wenyewe, ni balaa,
Binafsi mimi siombi
Ilitakiwa tupaze sauti tra warudi AjiraportalBasi hapo ni kisanga mwendo wa kupachikana wenyewe kwa wenyewe tu huko huna connection endelea kusugua lami kwanza