HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Aiseh wakuu ninafuraha isiyo ya kawaida... Nimeona jina la mdogo wangu ....furaha niliyokuwa nayo ni kubwa sana....

Ilifika kipindi naomba Mungu mimi nikose yeye apate.. leo Mungu amemfanyia miujiza ameona jina lake.

Tusikate tamaa wakuu.... Dogo alikuwa hana kazi wakike anashinda tu nyumbani kinamuda unaumia sana.....nimeomba sana kwaajili yake na Mungu amejibu Tena hata kabla yangu.
Mkuu wewe ni shujaa na Una moyo na upendo wakweli, nakuombea Kwa Mungu na wewe ukapate kazi, hongera Sana kwake
 
Mkuu wewe ni shujaa na Una moyo na upendo wakweli, nakuombea Kwa Mungu na wewe ukapate kazi, hongera Sana kwake
Asante mkuu.... Na nitajitahidi sana namimi nilete ushuhuda hapa..... Kuna quote uliniquote kuhusu oral kwenye mwezi wa 11, ulinielekeza maandalizi yake Asante pia... So kilasiku nikawa naenda nyumbani baada ya kutoka kazini tunasoma pamoja almost week nzima....

Ni kama nimepata mimi kazi na hata nisipopata sahizi nimejua Mungu anajibu kwawakati.
 
I feel her happiness..

Fikiria dogo alikua desperate to extent wewe ndio ukawa unamfanyia application..

Hapo analia kwa furaha kwa mkuu..

Na wewe Mungu akuinue pia.. inshallah!!
Mkuu Amin.... Tuzidi kuapply na kuomba kibali... mwenyezi Mungu atafanya .......tukkapate nafasi na kufanyika baraka kwa wengine
 
Aiseh wakuu ninafuraha isiyo ya kawaida... Nimeona jina la mdogo wangu ....furaha niliyokuwa nayo ni kubwa sana....

Ilifika kipindi naomba Mungu mimi nikose yeye apate.. leo Mungu amemfanyia miujiza ameona jina lake.

Tusikate tamaa wakuu.... Dogo alikuwa hana kazi wakike anashinda tu nyumbani kinamuda unaumia sana.....nimeomba sana kwaajili yake na Mungu amejibu Tena hata kabla yangu.
Hongera sana kwake.

Kila la kheri, akawe mtimishi mwema
 
Habar, Alhamdulillah Mungu ni mwema nami jina langu Leo limetoka usaili wa oral nilifanya tareh 20.1.2024 Mungu ameniona Leo, Mungu awatangulie jaman msikate tamaa
Hongera sana mkuu kila la kheri kwenye majukumu yako mapya
 
Aiseh wakuu ninafuraha isiyo ya kawaida... Nimeona jina la mdogo wangu ....furaha niliyokuwa nayo ni kubwa sana....

Ilifika kipindi naomba Mungu mimi nikose yeye apate.. leo Mungu amemfanyia miujiza ameona jina lake.

Tusikate tamaa wakuu.... Dogo alikuwa hana kazi wakike anashinda tu nyumbani kinamuda unaumia sana.....nimeomba sana kwaajili yake na Mungu amejibu Tena hata kabla yangu.
Hongera kwake na kwako .
 
Nna ndugu zangu wawili wamebahatika kupata kazi waliitwa ule mkeka wa tarehe 2. Mmoja ualimu na mwengine amepata u legal officer halmashauri za kusini huko anauliza maisha ya wanasheria inakuwaje. Nikamwambia sina uzoefu maana mimi ni mfanyabiashara Kkoo huku sijui mambo ya halmashauri.
Kuhusu mishahara, posho, au ajitafutie na vitega uchumi maana ana watoto wawili anataka ajipange kabla haja hamia na mke na watoto huko.
 
I hope Kuna siku na sisi tutatoa ushuhuda wa kupata kazi.

Mtu mwingine akipata kazi na kutoa ushuhuda hapa iwe ni sehemu ya kutumia nguvu!

We shall over come! We shall over come!

Mimi najitolea kila ijumaa kufunga na kuomba kwa ajili yetu sote ambao Bado tunasubiria interview, kusubiria nafasi kutangazwa au kama unasubiria kuitwa kazini.

Kila ijumaa ntafunga na kuomba ... Maisha yana Siri kubwa huwezi kujua kesho nani anaweza kuwa msaada kwako!

Mungu si tu kama anasikia maombi Bali anajibu pia
 
I hope Kuna siku na sisi tutatoa ushuhuda wa kupata kazi.

Mtu mwingine akipata kazi na kutoa ushuhuda hapa iwe ni sehemu ya kutumia nguvu!

We shall over come! We shall over come!

Mimi najitolea kila ijumaa kufunga na kuomba kwa ajili yetu sote ambao Bado tunasubiria interview, kusubiria nafasi kutangazwa au kama unasubiria kuitwa kazini.

Kila ijumaa ntafunga na kuomba ... Maisha yana Siri kubwa huwezi kujua kesho nani anaweza kuwa msaada kwako!

Mungu si tu kama anasikia maombi Bali anajibu pia
Ameni mkuu.be blessed mkuu.
 
I hope Kuna siku na sisi tutatoa ushuhuda wa kupata kazi.

Mtu mwingine akipata kazi na kutoa ushuhuda hapa iwe ni sehemu ya kutumia nguvu!

We shall over come! We shall over come!

Mimi najitolea kila ijumaa kufunga na kuomba kwa ajili yetu sote ambao Bado tunasubiria interview, kusubiria nafasi kutangazwa au kama unasubiria kuitwa kazini.

Kila ijumaa ntafunga na kuomba ... Maisha yana Siri kubwa huwezi kujua kesho nani anaweza kuwa msaada kwako!

Mungu si tu kama anasikia maombi Bali anajibu pia
Unafanya kitu kizuri mkuu..

Mungu atubariki sote.
 
Habari wakuu, hivi kuna zile posts zilitangazwa last year nyingi tuu taasisi za LGAs na MDAs,nakumbuka ilikuwa mwezi wa nane, nini kilitokea? Naona hawajaita mpaka leo, au walizifuta??
 
Habari wakuu, hivi kuna zile posts zilitangazwa last year nyingi tuu taasisi za LGAs na MDAs,nakumbuka ilikuwa mwezi wa nane, nini kilitokea? Naona hawajaita mpaka leo, au walizifuta??
Unazungumzia zile za mwezi wa 8?!

Kama ni zile basi bado zipo pending..

Sio hizo tu,Kuna za taasisi nyingine kama TFS na Necta bado hawajaita watu kwenye interview.

Wajuvi wanasema kua watu wataitwa kwenye interview baada ya Utumishi kumalizana na walimu.

Let's be Patient mkuu.
 
Back
Top Bottom