HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Haya mambo ya Utumishi kwa kweli ni Neema ya Mungu.....Ndomaana kwenye Oral wameweka siri yao marks zako hawataki kuweka wazi kunakitu wanachojua wao...
Na baada ya wasakaji kuwa watafiti kujua kupitia Application yao wameona shida wakaifungia(undermaintanance)
Upepo ukikubali mnalamba asali wote mlioingia oral mpaka bado wanauhitaji mwingine......
Mkuu nimegundua humu umu upo kitambo sana utakuwa na mzoefu mkubwa kwenye haya mambo hivyo mwaka huu unaweza kuwa wako kama hujalamba mchuzi mkuu
 
oya pdf zinamiminika kila siku ila kila nikicheck kozi yangu ni bila bila mpaka sasa sijui wameisahau?? Wakati ndio kiuongo cha office kwenye swala la management
Usijaliii nafasi zenu za uhasibu zitatoka tu mzee wangu.
 
Mkuu sasa kazi zilitangaziwa wapi wakat mfum ulikua tamisemi??
Walishawahi kutangaza nafasia za walimu mfano Tangazo hilo la mwezi January 23, 2024 Walikuwa wanataka Walimu.
 

Attachments

Walishawahi kutangaza nafasia za walimu mfano Tangazo hilo la mwezi January 23, 2024 Walikuwa wanataka Walimu.
Ni kweli mkuu nimekili kuwa ni kweli sema nilikua sifuatilii ajira za serikalini kipindi hivyo nilikua sijui.
 
Haya mambo ya Utumishi kwa kweli ni Neema ya Mungu.....Ndomaana kwenye Oral wameweka siri yao marks zako hawataki kuweka wazi kunakitu wanachojua wao...
Na baada ya wasakaji kuwa watafiti kujua kupitia Application yao wameona shida wakaifungia(undermaintanance)
Upepo ukikubali mnalamba asali wote mlioingia oral mpaka bado wanauhitaji mwingine......
Wale ambao wamewekewa SELECTED. Baada ya kufanya oral, huwa kuna updates tena ?
 
Aiseh wakuu ninafuraha isiyo ya kawaida... Nimeona jina la mdogo wangu ....furaha niliyokuwa nayo ni kubwa sana....

Ilifika kipindi naomba Mungu mimi nikose yeye apate.. leo Mungu amemfanyia miujiza ameona jina lake.

Tusikate tamaa wakuu.... Dogo alikuwa hana kazi wakike anashinda tu nyumbani kinamuda unaumia sana.....nimeomba sana kwaajili yake na Mungu amejibu Tena hata kabla yangu.
 
Tips za watu wote kuhusu Oral ndizo nilizomuelekeza maana hakuwahi kufanya kabisa interview...pia hakutaka apply nafasi ikabidi nimuombee na kuelekezana possible za oral na jinsi ya kujibu maswali..

Nimefurahi sana sana ...nimeona inawezekana kabisa kupata nafasi sehemu za serikali kupitia psrs
 
Tips za watu wote kuhusu Oral ndizo nilizomuelekeza maana hakuwahi kufanya kabisa interview...pia hakutaka apply nafasi ikabidi nimuombee na kuelekezana possible za oral na jinsi ya kujibu maswali..

Nimefurahi sana sana ...nimeona inawezekana kabisa kupata nafasi sehemu za serikali kupitia psrs
Hongera Sana Kwa dogo Kila la kheri kwake
 
Aiseh wakuu ninafuraha isiyo ya kawaida... Nimeona jina la mdogo wangu ....furaha niliyokuwa nayo ni kubwa sana....

Ilifika kipindi naomba Mungu mimi nikose yeye apate.. leo Mungu amemfanyia miujiza ameona jina lake.

Tusikate tamaa wakuu.... Dogo alikuwa hana kazi wakike anashinda tu nyumbani kinamuda unaumia sana.....nimeomba sana kwaajili yake na Mungu amejibu Tena hata kabla yangu.
Hongereni aisee.. wakati wa Mungu ni wakati sahihi.
 
Back
Top Bottom