Jumah JR
JF-Expert Member
- Oct 25, 2023
- 379
- 702
Bado yanaendelea kutoka unaweza ukaunganishwa humoDaah kwenye pdf la walimu ndio kulikuwa na post yangu niliyopiga oral ila nimeliwa kichwa
Bado yanaendelea kutoka unaweza ukaunganishwa humoDaah kwenye pdf la walimu ndio kulikuwa na post yangu niliyopiga oral ila nimeliwa kichwa
NdioKwahiyo ni kweli ni majina ya walofanya juzi hapo??
Tulia wewe monkey nenda suggestion box yao pale watumie hii msg watakujibu baada ya mudaUtumishi kama kuna kosa niliwakosea nisameheni.
Kwanini utumishi wanatumia muda mrefu kuniita kazini😭😭😭???
😭ndio uniite monkey?Tulia wewe monkey nenda suggestion box yao pale watumie hii msg watakujibu baada ya muda
Monkey wa kichina😭ndio uniite monkey?
duh sawaMonkey wa kichina
Matapeli hao.kabla ya oral s huw tunasain namba na sanduku la posta mkuu huend ni huko
Niliushtukia mchezo sikutuma pesaMatapeli hao.
Tuna elimishana humu Kiongozi....Tulia wewe monkey nenda suggestion box yao pale watumie hii msg watakujibu baada ya muda
naona kwa walimu speed imeongezeka kidogo aisee. Hongera yao..Mzigo mwingine umemwagika huko mkachungulie kisha mlete ushuhuda
Hongera sana na karibu tena humu.Dah nimewamiss sana watu wa Mungu,hata sikumbuki nliishia page ipi nicatch up.
Yote kwa yote Halmashauri kiboko jamani[emoji24][emoji22][emoji1487].
Am grateful nina kazi but dah maisha ni magum jamani i wish nihame. Yani apart from mshahara hakuna nachopata najua mtu hawezi amini,yani no posho no nini[emoji22] unajikuta huna hata akiba.
Those times what mattered ilikua “cha muhimu uingie kwenye system , upate cheque number” haya sasa hivi ni kustruggle kupata green pasture kama kwenye maatasisi huko.
Nikiwaza sisi ndo wale tusio na connection nachoka[emoji1487], yani hujui hata uanzie wapi dah
Anyways nimewamiss sana nyie watu, nipo hapa nilipo kwa sababu Mungu alinitambulisha kwenu, na mkanisaidia mm kufika hapa,mbarikiwe sana nawapenda mnooo
Been a year now, sina amani nilipo lakini at least am not jobless, kama ambavyo sikujua ningepataje huku na nikapata i believe pia nitatoka kwenda mahali pazuri zaidi.
Some of us we have not had it easy kwenye maisha yetu, hatuna mapesa hatuna connection so miujiza tu ya Mungu.
Ukichek wenzio daily wanahama tu kwenda kwenye maatasisi mara Mkurugenzi abanie barua drama za hapa na pale, unabaki unakodoa macho tu like God when na mimi[emoji22]
Mtu anaripot anakaa miez 6 shwaaaa hadi raha,halafu kuna akina sisi. Yani nipo mkoa mgumu sana i wish mtu aelewe mana nje mzunguko hakuna kufungua biashara kwa mtu kama mm ni kama tu unatupa hela[emoji1487]
Yani ndani ntiti nje ntiti,kheri kazin kungekua mtiti sawa mtu unaweza jibana ukaanzisha kakitu kwa kuwa kuna population kitaprosper bt huku watu hakuna kilimo ndo usiguse yani kama cursed place[emoji1487]
Tupeane mbinu jamani tunatokaje huku Halmashauri[emoji22]
I have so much to say kwa moyo wangu[emoji22]
Walimu mbona wamekuwa wakifanya interview utumishi na nafasi hutangazwa kwa baadhi ya kada hasa masomo ya sayansi mbona si mara moja? Hao walikuwa kwenye data baseHapo sasa ndio waseme wao walikotoa hao waalimu aisee waalimu wana kazi sana moto unawaka kama wapo tamisemi vile vile tu
Wewe walimu kuna baadhi ya matangazo ya kazi zao yamekuwa yakitangazwa ajira portal kitambo! Hao walikuwa data baseDatabase ipi ya tamisemi ?? Mana huku Utumishi hawakuwepo
Asanteh mkuu nilikuwa sifahamu nikajua ni mara yao ya kwanza ajira zao kutangazwa UtumishiWewe walimu kuna baadhi ya matangazo ya kazi zao yamekuwa yakitangazwa ajira portal kitambo! Hao walikuwa data base
Tuna elimishana humu Kiongozi....
Hizi hazipendezi kama unaona huna haja ya kujibu bora kukaa kimya mwingine atamjibu kuliko kuitana
OleWalimu mbona wamekuwa wakifanya interview utumishi na nafasi hutangazwa kwa baadhi ya kada hasa masomo ya sayansi mbona si mara moja? Hao walikuwa kwenye data base
Mkuu sikuwahi sikia maana nimeanza kuwa active mwaka jana mwez wa 6 kama sikosei na ajira za utumishWalimu mbona wamekuwa wakifanya interview utumishi na nafasi hutangazwa kwa baadhi ya kada hasa masomo ya sayansi mbona si mara moja? Hao walikuwa kwenye data base
Ni jambo jema sana kama wamechukuliwa, maana hao hao huenda wengi wao ndio waliomba hizi ambazo sahili zinaendeleaQumaqumamamaeee walimu wametolewa database wakuu[emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787]
Baada ya oral, unajuaje kama umeingizwa kwenye mfumo ?Wanajamvi,
Nilitaka kujua kwanini utumishi hutumia takriban miez miwili kuita watu kazini baada ya kufanya Oral, kuna nini kinachoendelea?