HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Nawasalim wote kwa jina la jamhuri ya muungano wa Tanzania..
Hongereni sana kwa kuendelea na kazi nzuri ya kizalendo ya kujenga nchi yetu.
Mliofanikiwa kuingia kundini, karibuni sana na ambao bado msikate tamaa Mungu atatenda
 
Nawasalim wote kwa jina la jamhuri ya muungano wa Tanzania..
Hongereni sana kwa kuendelea na kazi nzuri ya kizalendo ya kujenga nchi yetu.
Mliofanikiwa kuingia kundini, karibuni sana na ambao bado msikate tamaa Mungu atatenda
Unakatisha sana tamaa aisee
 
Oya wazee mimi ni mwalimu nimekua na option tofauti tofauti, niko na miaka 27, nina degree ya ualimu na niko halmashauri, nipo na option nyingi ya kusoma degree, kwasababu nilisoma Pcb na nina div 2 ya 11, nataka nikasome diploma ya civil engineering au architecture?..vipi niko kwenye njia sahihi?, maana naona ni bora kuliko degree ya ualimu uku mpwimbe katavi.
nakushauri somea ktu ambacho tayar una connection. yaan ukihitimu tu uwe na coonections ya mtu wa kukupa kazi vingnevyo bora ujikite kwny kilimo mana naskia huko katavi mahindi yanakubali sana.
 
Back
Top Bottom