HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
mikoa ya kichoko sana hyo

mara ya kwanza nlikua nachukulia utan hizi comment zako lakn naona uko serious. jaribu kupunguza kuiwaza ajira mana utakonda kwa depression bro
aargh sometime naonaga hata wasiponiajili poa tu maana nishasahau kila kitu. kuna siku jagi la kuchemshia maji tu lilizingua nikalifungua kulitengeneza ile nimeliwasha huo mlipuko wake niliruka kidogo nivunje mguu...
 
Hapa alikua anaitajika mtu mmoja 🤣🤣
View attachment 3219740

aargh sometime naonaga hata wasiponiajili poa tu maana nishasahau kila kitu. kuna siku jagi la kuchemshia maji tu lilizingua nikalifungua kulitengeneza ile nimeliwasha huo mlipuko wake niliruka kidogo nivunje mguu...
🤣🤣😂😂🤣 MKUU ndio unataka kwenda tanesco aaah hapana kwa kweli kumbe tunawalaumu bure psprs aisee Engeneer aaah acha bwana🤣🤣🤣 leo umenichekesha aisee
 
aargh sometime naonaga hata wasiponiajili poa tu maana nishasahau kila kitu. kuna siku jagi la kuchemshia maji tu lilizingua nikalifungua kulitengeneza ile nimeliwasha huo mlipuko wake niliruka kidogo nivunje mguu...
😀😀
 
Naomba kuuliza hivi kama ushaajiriwa lakini unataka kufanya interview ajira portal ile cover letter inayopitia kwa DED ni lazma ioneshe tarehe
 
Sizani mimi nahisi watatuita mwezi wa 3 huko baada ya kumalizana na walimu
Kumalizana kabisa na waalimu mpaka mwez 8 huko ndio watakuwa wamemalizana nao kabisa kabisa mkuu placements na wameisha. Ila wakisema wamalize waalimu kwanza inaenda mpaka 2026
 
Back
Top Bottom