kitanywe 1
JF-Expert Member
- Aug 3, 2020
- 220
- 444
Kwanin mkuu shida nini GPA au? Mzee wa electrico El marabioshukisoma sehemu ya advertisement kwa sasa inavutia yaani taasisi ni za maana ila kuapply sasa ndo kipengele
Kwanin mkuu shida nini GPA au? Mzee wa electrico El marabioshukisoma sehemu ya advertisement kwa sasa inavutia yaani taasisi ni za maana ila kuapply sasa ndo kipengele
Why kipengere?ukisoma sehemu ya advertisement kwa sasa inavutia yaani taasisi ni za maana ila kuapply sasa ndo kipengele
hapo sababu ni gpa na position zenyewe kama hiyo ya tpdc hapo experience ya miaka 12 si umri wa mtu mzima kabisa huoKwanin mkuu shida nini GPA au? Mzee wa electrico El marabiosh
yah experience hiyo si mchezoWhy kipengere?
Mjomba umetoka chuo unataka upewe nafasi ya General Manager utaweza?hapo sababu ni gpa na position zenyewe kama hiyo ya tpdc hapo experience ya miaka 12 si umri wa mtu mzima kabisa huo
ahh wanipe tu ntajifunza hukohukoMjomba umetoka chuo unataka upewe nafasi ya General Manager utaweza?
mateso kweli yani buyu unaliona hili hapa ila vigezo ndo changamotoMjomba umetoka chuo unataka upewe nafasi ya General Manager utaweza?
😁😁😁mateso kweli yani buyu unaliona hili hapa ila vigezo ndo changamoto
Pole sana, Mungu akufanyie wepesiHakiyanani kukandwa kunauma zaidi ya kutoswa na manzi
😁😁Hakiyanani kukandwa kunauma zaidi ya kutoswa na manzi
Pole mkuu.ujipange kwa sahili nyingine mkuu.Hakiyanani kukandwa kunauma zaidi ya kutoswa na manzi
Mkuu tulia dawa ikuingieMungu atutetee
Dah!!!kweli tunapita kwenye Kaa la moto jobless...
Leo UHURU ,Utumishi(PSRS) hakuna hata Pdf la Taasisi mbalimbali heavy mkatubless jobless tuamke na Tabasamu lamatumaini.....
Wamekazana na afya as if hakuna wengine hawa jamaaa miyayusho sanakuna watu wa afya kama 500 hivi kila wiki watakua wanatoa watano watano
wamezingua aiseeWamekazana na afya as if hakuna wengine hawa jamaaa miyayusho sana
Hizo pdf za usaili kwa tarehe hizo ina maana wao hawana sikukuu ya kupumzika, kwa maana hapo watangaze na mpaka sahili zifanyike huwa wana toaga na muda wa siku tano au hata nne za kabla kwa wale interviewees wajiandae then ndio wanafanya usahili, ina maana mpaka Christmas kutakuwa na usahili..?Pdf zitamwagika kuanzia trh 15 za usaili na kazini
Mkuu sisi watuite tuHizo pdf za usaili kwa tarehe hizo ina maana wao hawana sikukuu ya kupumzika, kwa maana hapo watangaze na mpaka sahili zifanyike huwa wana toaga na muda wa siku tano au hata nne za kabla kwa wale interviewees wajiandae then ndio wanafanya usahili, ina maana mpaka Christmas kutakuwa na usahili..?