Naona umechoka mkuu..😀Mkuu sisi watuite tu
NaWale mliofanya usaili wa kuandika wiki iliyopita mmefanyia kwenye makaratasi au Online? Na maswali yalikuwa ya multiple choices au kujieleza? Ushuhuda tafadhali.
Nimegundua jamaa hawatabiriki nikujiandaa kivyovyote tu me mwezi uliopita nlifanya ya kuandika kwenye karatasi na ni essayWale mliofanya usaili wa kuandika wiki iliyopita mmefanyia kwenye makaratasi au Online? Na maswali yalikuwa ya multiple choices au kujieleza? Ushuhuda tafadhali.
Ni maswali mangapi na wanataka point ngapi ngapi kila swali? Na muda wanatengaje?Na
Nimegundua jamaa hawatabiriki nikujiandaa kivyovyote tu me mwezi uliopita nlifanya ya kuandika kwenye karatasi na ni essay
Mkuu nishawai ku fail hivi hivi na majibu nayaajua mtihan wote kisa swala la muda kwenye kuandika jau sana bora online kakaNi maswali mangapi na wanataka point ngapi ngapi kila swali? Na muda wanatengaje?
Ni noma kk hakuna vimuli mpka jtatuVimulimuli vime zima pote
Live mzee😂muda si mrefu halmashauri zinajaa kwenye advertisement
Dah hii unauma kinoma bora uwe huyajuiMkuu nishawai ku fail hivi hivi na majibu nayaajua mtihan wote kisa swala la muda kwenye kuandika jau sana bora online kaka
Yeah lkn nilipata saiv najua ni nini cha kufanya wakati mwingineDah hii unauma kinoma bora uwe huyajui
yaani utashangaa halmashauri yamejaa halafu ni yaleyale ya mwanzo sema wanabadilisha tarehe😀😀Live mzee😂
Nielekeze na mimi mzee maana sio poaYeah lkn nilipata saiv najua ni nini cha kufanya wakati mwingine
Unakutana na halmashauri ya Waging’ombeyaani utashangaa halmashauri yamejaa halafu ni yaleyale ya mwanzo sema wanabadilisha tarehe😀😀
Usiendike sana eleza kidg mistar miwili tia mfano sepa kkNielekeze na mimi mzee maana sio poa
Hata Mimi niliajiriwa mwezii wa Nane mwaka huu ila huo mwezii sikupata mshahara nikaja kupata wa Tisa (09),NB HR alinipa Check number baada ya kupata mshaharaWakuu wizara ya afya Hatujalipwa mshahara mwezi wa 10.
Hakuna dalili za mwezi huu maana mpaka leo hatujapata check numbers.
Wajuzi wa mambo huu imeekaaje
oya Utawala2025 mambo vp.naona malalamiko yameamia kwenye mshahara bora wewe aisee wengine bado tunalalamikia maPDF.🤣🤣🤣Wakuu wizara ya afya Hatujalipwa mshahara mwezi wa 10.
Hakuna dalili za mwezi huu maana mpaka leo hatujapata check numbers.
Wajuzi wa mambo huu imeekaaje