HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Wewe ni ***** we mtoto wewe , una nifahamu mpaka uandike huo ufala ulioandika ? , Jiangalie ,utakuja potea .
Chunga adabu yako , au mtu akiandika kwamba ni jobless unadhani lazima mpaka awe anakaa na kulishwa na wazazi wake .
Ninyi ndio mnaopakwa mafuta na kupakatwa kwa kimbelembele na tabia ya kuleta Shobo kama machoko .
Fala wewe
Tulia wewe tukupake Parachute sio unapayukapayuka tu humu soma title pale juu
 
Kuna dogo alikuwa anapiga tempo/contract kama sales NMB wale wanaofungua account za nmb chapchap ila akala shavu hapo hapo NMB permanent kama bank officer bukoba huko ana miezi mitatu sasa ila jina lake limetokea kwenye pdf kama mchumi wizara ya mifugo na uvuvi...mpeni ushauri dog
Mpk leo hajaenda kusain mikataba? Maana trh 28 wameitwa Dom,Nipe jibu kabla sijashauri.
 
Kuna dogo alikuwa anapiga tempo/contract kama sales NMB wale wanaofungua account za nmb chapchap ila akala shavu hapo hapo NMB permanent kama bank officer bukoba huko ana miezi mitatu sasa ila jina lake limetokea kwenye pdf kama mchumi wizara ya mifugo na uvuvi...mpeni ushauri dogo
..........Mwambie dogo aende Wizarani huku private kuna pressure za ajabu sana!! na kufukuzana kazi nje nje.
 
Back
Top Bottom