HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Amina,, naomba kusaidiw jmn mwajiri anataka sifa ya astashahada wakat mm nina shahada,, nmetaka kusubmit tu mfumo ukakataa, nisaidien nifanyeje maana napitwa na nafasi nyingi jaman,, nataka niondoe hicho chet kinacholeta shida kwenye mfumo wa ajira portal naomba msaada pliziiii
Endeleea kupambana na kazi za shahada
Mfumo wa kutoa vyeti walishaufuta zamani kwa sababu kulikua na usumbufu watu walikua wanapiga kuanzia za chet hadi shahada.
Kitu kingine kilichosababisha ule mfumo ufutwe ni mtu alikua na degree then anaomba kazi za chet akifika kazi anaanza kusumbua kupandishwa cheo.
Sikuhizi naona wako very strict kuna mchizi alichomolewa kwenye mstari wa kusubiria kuingia kwenye chumba cha oral kwa kesi kama hii (alifanya interview ya diploma akiwa na received ya kazi za degree) akawa amepoteza muda na nauli bure
 
Endeleea kupambana na kazi za shahada
Mfumo wa kutoa vyeti walishaufuta zamani kwa sababu kulikua na usumbufu watu walikua wanapiga kuanzia za chet hadi shahada.
Kitu kingine kilichosababisha ule mfumo ufutwe ni mtu alikua na degree then anaomba kazi za chet akifika kazi anaanza kusumbua kupandishwa cheo.
Sikuhizi naona wako very strict kuna mchizi alichomolewa kwenye mstari wa kusubiria kuingia kwenye chumba cha oral kwa kesi kama hii (alifanya interview ya diploma akiwa na received ya kazi za degree) akawa amepoteza muda na nauli bure
Kuna jamaa mmoja ana degree Ila baada ya kukandwa sana aliingia NIT akachugua gamba la driving. 2020 akapata ajira TANESCO kama dereva.
 
Kuna jamaa mmoja ana degree Ila baada ya kukandwa sana aliingia NIT akachugua gamba la driving. 2020 akapata ajira TANESCO kama dereva.
Labda ilikua before hawajafuta utaratibu kwa kuomba kazi za ngazi ya chini ikiwa wew una elimu ya juu
 
walijuaje? Kwan wanakaguaga kwenye mfumo mkiwa mnasubiria oral interview au wanakagua vyeti tyuu?
 
walijuaje? Kwan wanakaguaga kwenye mfumo mkiwa mnasubiria oral interview au wanakagua vyeti tyuu?
Nadhani Itakua wanakagua kwenye mfumo maana kwenye Oral ukifika pale mlangoni unamkabidhi secretary vyeti ana ingia navyo ndani inaeza chukua dk 2 au 3 ndio unaingia kwa uzoefu wangu wa oral sijui wengine kama wanaingiaga direct.
KUMBUKA: Utumishi wana link zote kuanzia Necta,Nacte & Tcu.
 
Nadhani Itakua wanakagua kwenye mfumo maana kwenye Oral ukifika pale mlangoni unamkabidhi secretary vyeti ana ingia navyo ndani inaeza chukua dk 2 au 3 ndio unaingia kwa uzoefu wangu wa oral sijui wengine kama wanaingiaga direct.
KUMBUKA: Utumishi wana link zote kuanzia Necta,Nacte & Tcu.
It makes sense 👍👍👍
 
Nadhani Itakua wanakagua kwenye mfumo maana kwenye Oral ukifika pale mlangoni unamkabidhi secretary vyeti ana ingia navyo ndani inaeza chukua dk 2 au 3 ndio unaingia kwa uzoefu wangu wa oral sijui wengine kama wanaingiaga direct.
KUMBUKA: Utumishi wana link zote kuanzia Necta,Nacte & Tcu.
Hapana sio wanaangalia kwenye mfumo .pale mkishapita kwenda oral zile document zenu zote za ajira portal zinakuwa printed day before interview kwahiyo pale ukishapeleka vyeti huwa wanafananisha kama zile document ndo zenyewe na zile document then wanaangalia hiyo nafasi inahitaji hizo sifa ulizonazo ndo unaitwa uingie ndani pale hakuna cha mfumo pale
 
kwahy database yao ni mwaka gani au ndo ile Kauli ya N/W inatekelezwa kabla haijapitishwa..
Mungu atusaidie kuna usili mkubwa sanaa PSRS
Hii nchi haieleweki Msemaji wa Serikali Kasema Tanzania Imejiandaa Kuilisha Afrika. Huku Balozi wa Japan kasema Wametoa Msaada wa Fedha kwa ajili ya Chakula kwa Serikali ya Tanzania. Hawaeleweki
 
Back
Top Bottom