brianevarist
Member
- Jun 29, 2022
- 38
- 56
Nothing ni walipiga simu na kutuunga kwenye group then kimya since thenVipi job offer letter wamekupatia?
Nothing ni walipiga simu na kutuunga kwenye group then kimya since thenVipi job offer letter wamekupatia?
Taasisi gani mkuu?Bongo bhana just imagine watu wamelamba asali taasis x toka mwezi wa pili baada ya kupeleka information zao zote mpk sasa wanasubiri kuanza kazi hii nchi bila stamina utoboi
Aisee sijui acting anakwama wapi sio poaaaNawaombeeni wana, ili Mamasta wa humu wote tulambe asali, Mungu atawabariki tu..IT rudisha ule MOTO wako wa JULY na AUGUST tafadhali...
Hatujakuzoea hivi BOSS WETU..nini SHIDA?
Dah inasikitisha sana.Hii nchi ngumu sana *****.
Kuna watu tuna 'received' zina miezi 3 sasa lakini bado hatujaitwa kwenye interview mpaka leo halafu kule kwenye web hamna chochote kinachoendelea.
Maisha kwa jobless hayajawahi kua fair kabisa.
Kila siku ni kuishi kwa matumaini tu[emoji28].
Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu unauliza pesa za kujikimuu?dah kweli tupo stage tofautii snaa...ngoja waje wa stage yako mkuu wakujibuJamani wenzangu pesa za kujikimu ilichukua muda gani maana dah hali tete
Sio poa mkuu dah naona kuna jambo linakwamisha michakato pale psrs sio kwa ukimya huuDah inasikitisha sana.
😄😄😄 hiyo usiitegemee kuipata kwa haraka huwa inachelewa sana kuna watu waliripot since may hadi leo bado hawajapata but inategemeana na mkurugenzi wakoJamani wenzangu pesa za kujikimu ilichukua muda gani maana dah hali tete
Oooh but mshahara unaingia tarehe zikifka? Au na wenyew inategeme[emoji1][emoji1][emoji1] hiyo usiitegemee kuipata kwa haraka huwa inachelewa sana kuna watu waliripot since may hadi leo bado hawajapata but inategemeana na mkurugenzi wako
Kikubwa ni kuwa na uvumilivu tu mkuu na kuendelea kuji keep busy na other issues usiwe unaweka much expectations kuhusu pdf pdf pdf itakuwa inakuumiza sana kila unapoona haijatoka u just relax mambo yatajisetSio poa mkuu dah naona kuna jambo linakwamisha michakato pale psrs sio kwa ukimya huu
Kama ulisharipot na ukafanyiwa process zote za ajira Mshahara unaingia kama kawaida hata kabla hujaanza kaziOooh but mshahara unaingia tarehe zikifka? Au na wenyew inategeme
Oooh asante bossKama ulisharipot na ukafanyiwa process zote za ajira Mshahara unaingia kama kawaida hata kabla hujaanza kazi
Wewe ulifanikiwaje mkuu kuacha kuwaza pdf muda wote...em tusaidiane kushare experience au ndo ukishalamba asali automatically unakua unaona wanaowaza pdf kama vile wazembe flani ivi 😅Kikubwa ni kuwa na uvumilivu tu mkuu na kuendelea kuji keep busy na other issues usiwe unaweka much expectations kuhusu pdf pdf pdf itakuwa inakuumiza sana kila unapoona haijatoka u just relax mambo yatajiset
Muda si mwingi ataanza kusema Vijana mjiajiriWewe ulifanikiwaje mkuu kuacha kuwaza pdf muda wote...em tusaidiane kushare experience au ndo ukishalamba asali automatically unakua unaona wanaowaza pdf kama vile wazembe flani ivi 😅
ndio uzuri wa huu uzi,umejaa watumishi wa umma .Jamani wenzangu pesa za kujikimu ilichukua muda gani maana dah hali tete
Hahahaaa😂😂😂 ukiwa na maisha huwez waza, njaa ndo inayotuendesha sisi.Wewe ulifanikiwaje mkuu kuacha kuwaza pdf muda wote...em tusaidiane kushare experience au ndo ukishalamba asali automatically unakua unaona wanaowaza pdf kama vile wazembe flani ivi 😅