HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Wewe ulifanikiwaje mkuu kuacha kuwaza pdf muda wote...em tusaidiane kushare experience au ndo ukishalamba asali automatically unakua unaona wanaowaza pdf kama vile wazembe flani ivi 😅
Hapana mkuu siwezi kuona wanaowaza pdf ni wazembe ni sahihi kuwaza pdf koz mtu umefanya interview so automatically unakuwa curious kujua… ila kufanikiwa kuacha pdf muda wote labda uwe tu unaji keep busy uwe na other issues za kufanya lasivyo utakuwa na stress sana mkuu kusubiria pdf ambayo hujui kama umo au haumo
 
Wab
[emoji28][emoji28].

Hawa jamaa wanavyokula per diem na extra duty pale Dom naona hawakumbuki kabisa kama kuna watu tuna kula 'majani'.



Sent using Jamii Forums mobile app
Wengi ktk wabongo hua hatukumbuki wenye njaa pindi tunapokua ktk neema mkuu ndio maana wengine wale psrs wana lugha mbovu mbovu ubabe usiokua na maana kwa sbabu wana shibe
 
Hapana mkuu siwezi kuona wanaowaza pdf ni wazembe ni sahihi kuwaza pdf koz mtu umefanya interview so automatically unakuwa curious kujua… ila kufanikiwa kuacha pdf muda wote labda uwe tu unaji keep busy uwe na other issues za kufanya lasivyo utakuwa na stress sana mkuu kusubiria pdf ambayo hujui kama umo au haumo
Sawa mkuu acha tuzidi kuomba mungu atupitishe ktk kipindi hiki kigumu tusahau na sisi habar za psrs na pdf zao 😅
 
Mimi Nina received za 2018, 2019 kada Investigation Officer na Registration Officer RITA na NIDA. Ila naona received hzo hzo wameita watu kazini Bila kufanyisha interview . Watatuua hawa
Dah hizo zishakua historia mkuu
 
Mimi Nina received za 2018, 2019 kada Investigation Officer na Registration Officer RITA na NIDA. Ila naona received hzo hzo wameita watu kazini Bila kufanyisha interview . Watatuua hawa
Watakuwa wamechukua kwenye data base!! Ndio maana ni mhuhimu sana kutoboa oral ili mtu utinge kwenye data base. Kuna watu walishajisahaulia lakini ghafla mtu anapigiwa simu na jamaa zake kuwa wameona jina lake kwenye placement, wakati mwenyewe alisha acha hata kufuatilia!!
 
Watakuwa wamechukua kwenye data base!! Ndio maana ni mhuhimu sana kutoboa oral ili mtu utinge kwenye data base. Kuna watu walishajisahaulia lakini ghafla mtu anapigiwa simu na jamaa zake kuwa wameona jina lake kwenye placement, wakati mwenyewe alisha acha hata kufuatilia!!
Tatizo matokeo ya oral yanachelewa sana mamiezi zaidi ya tisa 9 yaani hawa jamaa wanaboa sana.
kwani matokeo si haki yetu hawa jamaa mbona wanayakalia shida nini ???????
 
  • Thanks
Reactions: jb_
Tatizo matokeo ya oral yanachelewa sana mamiezi zaidi ya tisa 9 yaani hawa jamaa wanaboa sana.
kwani matokeo si haki yetu hawa jamaa mbona wanayakalia shida nini ???????
Wangekua wanatoa tu notification ujue status yako baad ya kufanya oral dah sio poa unasbria jambo usilolijua uhakika wake mwaka mzima sio poa kbsaa
 
Mim nimelamba asali mwez wa 7 nipo lkn nipo mtaan na barua yangu nasubri kuanza kazi so am talking from experience lkn lets not expose hio taasis ila maisha ndo hayo wakuu serikali yetu hii tujue kuishi nayo tu
lakini si unalipwa kama kawaida au??
 
Back
Top Bottom