Comm Dev Expert
Member
- Oct 14, 2012
- 15
- 18
PSRS haifunguki mbona, au kuna mkeka mwingine unapandiswa?
CDO vipiPSRS haifunguki mbona, au kuna mkeka mwingine unapandiswa?
Mambo ni mengi muda mchache, wauachie tu na huu tujue 😅 😅CDO vipi
Ya kwanza ipo sahihi ukifika ndani utauliza wenyeji wa mule. kwan umeambiwa ni majengo ya asha rose mgilo ?Wakuu nahitaji kujua location ya ofisi ya psrs dodoma Kwa ajili ya oral interview,maana kwenye Google map,naona ofisi zipo mbili moja ipo udom karibu na college ya cbsl na nyingine ipo karibu na mlimwa primary school
Hii pdf sijui iyakuwa ya namna gani....sijui Mafungu yatakuwa maake CDO wako nyomiMambo ni mengi muda mchache, wauachie tu na huu tujue [emoji28] [emoji28]
Cha ajabu kila anayeleta ushuhuda anamuuliza kuhusu status. Kama haina maana si angetulia asubiri mkeka hicho kimuhemuhe kinaonyesha hata yeye ana mashaka na hiyo not selected yake. Kusema status haina maana ni sawa na wale wanaosema pesa haiwezi kununua furahaNilijua tu Sam mirror lazima atokee yani suala la status sam mirror kwake halina mantiki kabisa
Hizi za MDAs lazima mafungu yawepo tu sasa kwa watu 800 wakianza kuita mmoja mmoja kama wanavyofanya sasa hivi sijui itakuwaje 😂😂Hii pdf sijui iyakuwa ya namna gani....sijui Mafungu yatakuwa maake CDO wako nyomi
Kwakweli hapa mafungu lazima yahusike 😂Hizi za MDAs lazima mafungu yawepo tu sasa kwa watu 800 wakianza kuita mmoja mmoja kama wanavyofanya sasa hivi sijui itakuwaje 😂😂
Inawezekana tu kwani kuishusha yote kuna shida ganiKwakweli hapa mafungu lazima yahusike [emoji23]
HakikaTunataka wafike elfu 10 kwenye huu mwaka
Amsha amsha zao tumezimiss sna umu ndani kwa taasisi ziajiri zenyewe au Psrs waendelee na mchakato
Mchaka mchaka umekuwa mwingi , hasa kipindi hikiAmsha amsha zao tumezimiss sna umu ndani kwa taasisi ziajiri zenyewe au Psrs waendelee na mchakato
PSRs bdo habari ya mjini.... maawala ya Taasisi ziajiri zwnyewe watoto wa masikini tutabaki tukilia kila kukicha Psrs inachungulia mpaka watoto Yatima masikini, wote waluotengwa vilema hadi vipofu....psrs ni sauti ya WatuAmsha amsha zao tumezimiss sna umu ndani kwa taasisi ziajiri zenyewe au Psrs waendelee na mchakato
Hivi mkongwe mwifwa hii bandika bandua ushawahi kuishuhudia huko nyuma au IT wa sasa ni 🔥Mabuyu ya Asali yanamwagika hadi sio poa. Ni mwendo wa kuangalia umeangukia kwenye buyu lipi.
Hongereni sana, na wale ambao bado, msife moyo, kulala jobless na kuamkia kwenye buyu la Asali imekuwa kawaida kwa siku za hivi karibuni.
Walitangaza lakini baadaye tangazo likaondolewa! Labda kuna kitu wanarekabisha halafu walilete tena. Ila kwa sasa hilo tangazo halipo tena na hawajatoa maelezo yoyote!Tukaongeze received wakuu wizara ya mambo ya nje wametangaza nafasi za kazi