HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Kwanini wameruhusu hili?!?this is so sad kwa sisi ma jobless alaf watt wa wazaz wenye hali mbaya na wasiomjua yoyote...MUNGU atusaidie..
This is too bad.
Hii n habari n mbaya sana kwa wenye matumain na PSRS.

Nawaza tu kama kwetu aliyetoboa n mwalimu wa primary, je naweza kupata kazi sehem kama BOT,TPDC,TBS,TANROAD N.k bila mkono wa psrs currently?

Tafadhari sana wenye mamlaka, tunaomba msiturudishe tulikotoka. Tumetoka kubaya sana.. nepotism..nepotism...nepotism..

Moja ya lengo la ku decentralize system nzima ya ajira za serikali ilikua ni kutackle tatizo la nepotism kweny ma taasisi ya gavo wakt wa kuajiri.
Sasa kwann wanataka kuturudisha huku? Why?

Au n kwasababu baadhi ya wakubwa wameona watoto wao hawana pumzi ya kupambania kombe utumishi, sasa wameona watupeleke huku, na Walianza mapema sana, kama mnakumbuka mwezi wa 4 bungeni kuna baadhi ya wabunge walipendekeza wanaojitoleaa wapewe kipaumbele na mara tu ya mapendekezo hayo tuliona TRA wakinyofoka utumishi immediately, walianzia huko na huku ndo walikua wanaelekea. Bila kumung'unya maneno huu n upuuzi aise.

Unajua kitendo cha baadhi ya watu kutoka familia za kawaida kupata kazi kwenye taasis nzuri za serikali kuna watu wanakereka, hawapendi kbsa wanatamani taasisi iwe km ya ukoo au kabila lao tu, sasa wanapambana ata kumpotosha mama.

NB: PSRS haina shda, ongeza nguvu kazi huko and everything gonna be ok. Hii nchi n yetu sote jamn mnapopata nafasi ya kula cake ya taifa bas mtuachie na wengne ata hii inayodondoka chini, kwann uikanyage? Roho mbaya tu.
 
This is too bad.
Hii n habari n mbaya sana kwa wenye matumain na PSRS.

Nawaza tu kama kwetu aliyetoboa n mwalimu wa primary, je naweza kupata kazi sehem kama BOT,TPDC,TBS,TANROAD N.k bila mkono wa psrs currently?

Tafadhari sana wenye mamlaka, tunaomba msiturudishe tulikotoka. Tumetoka kubaya sana.. nepotism..nepotism...nepotism..

Moja ya lengo la ku decentralize system nzima ya ajira za serikali ilikua ni kutackle tatizo la nepotism kweny ma taasisi ya gavo wakt wa kuajiri.
Sasa kwann wanataka kuturudisha huku? Why?

Au n kwasababu baadhi ya wakubwa wameona watoto wao hawana pumzi ya kupambania kombe utumishi, sasa wameona watupeleke huku, na Walianza mapema sana, kama mnakumbuka mwezi wa 4 bungeni kuna baadhi ya wabunge walipendekeza wanaojitoleaa wapewe kipaumbele na mara tu ya mapendekezo hayo tuliona TRA wakinyofoka utumishi immediately, walianzia huko na huku ndo walikua wanaelekea. Bila kumung'unya maneno huu n upuuzi aise.

Unajua kitendo cha baadhi ya watu kutoka familia za kawaida kupata kazi kwenye taasis nzuri za serikali kuna watu wanakereka, hawapendi kbsa wanatamani taasisi iwe km ya ukoo au kabila lao tu, sasa wanapambana ata kumpotosha mama.

NB: PSRS haina shda, ongeza nguvu kazi huko and everything gonna be ok. Hii nchi n yetu sote jamn mnapopata nafasi ya kula cake ya taifa bas mtuachie na wengne ata hii inayodondoka chini, kwann uikanyage? Roho mbaya tu.
so sad champ
 
This is too bad.
Hii n habari n mbaya sana kwa wenye matumain na PSRS.

Nawaza tu kama kwetu aliyetoboa n mwalimu wa primary, je naweza kupata kazi sehem kama BOT,TPDC,TBS,TANROAD N.k bila mkono wa psrs currently?

Tafadhari sana wenye mamlaka, tunaomba msiturudishe tulikotoka. Tumetoka kubaya sana.. nepotism..nepotism...nepotism..

Moja ya lengo la ku decentralize system nzima ya ajira za serikali ilikua ni kutackle tatizo la nepotism kweny ma taasisi ya gavo wakt wa kuajiri.
Sasa kwann wanataka kuturudisha huku? Why?

Au n kwasababu baadhi ya wakubwa wameona watoto wao hawana pumzi ya kupambania kombe utumishi, sasa wameona watupeleke huku, na Walianza mapema sana, kama mnakumbuka mwezi wa 4 bungeni kuna baadhi ya wabunge walipendekeza wanaojitoleaa wapewe kipaumbele na mara tu ya mapendekezo hayo tuliona TRA wakinyofoka utumishi immediately, walianzia huko na huku ndo walikua wanaelekea. Bila kumung'unya maneno huu n upuuzi aise.

Unajua kitendo cha baadhi ya watu kutoka familia za kawaida kupata kazi kwenye taasis nzuri za serikali kuna watu wanakereka, hawapendi kbsa wanatamani taasisi iwe km ya ukoo au kabila lao tu, sasa wanapambana ata kumpotosha mama.

NB: PSRS haina shda, ongeza nguvu kazi huko and everything gonna be ok. Hii nchi n yetu sote jamn mnapopata nafasi ya kula cake ya taifa bas mtuachie na wengne ata hii inayodondoka chini, kwann uikanyage? Roho mbaya tu.
Inafikirisha sanaaaa.......
 
Back
Top Bottom