HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Paper Kafeli Mh.Mhagama aliyotoa !!!
Swali lenyewe sasa"Nitafutie wakandwaji 1700+ data base waliopita([emoji23][emoji23][emoji23]ukicheki IT kafuta majina yote ...)
Tuzidi kuomba Mungu ...Ipo siku atajibu maombi yetu hivi punde Uchungu wa mtoto ajuaye Mama)
Mama(Rais) anahuruma na wanae hawezi kuwalaza njaaView attachment 2710668
USishangae kuambiwa wameshaisha tayri 😒
 
Kwa hiyo wamegoma kutoa mikeka ya MDA and LGA ya interviews za June au sio ?,
Itakuwa labda wanataka wamalizane na viporo vya miezi ya nyuma kuaniza january mpaka may ili wakianza june watu watoke fasta mpaka wa july labda wamesikia kilio chetu wanasolve hili tatizo la kuchelewesha kwa placement kwa kuanza kushughulikia viporo
 
mwamba atakua amestafu au kachomolewa kimya kimya
 

Attachments

  • Screenshot (5).png
    Screenshot (5).png
    210.8 KB · Views: 28
Mimi ni mkubwa kwenu nimeajiriwa halmashauri tangia 2013. Kipindi naanza kazi TGD ilikuwa laki 5.3
Mwaka wa 10 kazini nimetimiza June 2023. Niko kwenye huu Uzi kwasababu nataka kwenda kwenye asali zaidi sioni future huku halmashauri nilipo.

Hahahah hata mimi Mkuu sema nimeajiriwa Private sector like nina mwaka wa 3 kazini. Japokuwa asali ya hapa nilipo ni tamu sana sema ni ya nyuki wakubwa.

Na mimi mwaka huu nimeamua kufatilia hii thread ili nipate mbinu za kwenda kuonja asali wa nyuki wadogo kwenye Utumishi wa Umma, maana Private sector licha kuwa na asali tamu ila utumishi wa Umma una raha yake mkuu.
 
Miradi ya halmashauri haimnufaishi moja kwa moja afisa wa kawaida. Hao uliotaja hapa fani zao zinawawezesha kupata hela nje ya ofisi kupitia wateja wao. Wanaonufaika na miradi ni Engineers, Procurement, Accountant na kidogo wachumi kupitia 10%.
Perdiem nanenane
Hapa unakuta mko maafisa kilimo 20 wilaya nzima wanatakiwa wanne waende nanenane hii huwezi kuiita asali sababu ni chance. Lakini kwenye baadhi ya taasisi utakuta Transport allowance 10%, housing allowance 13%, sikukuu mnadaka bonance. Watumishi mnakuwa level moja bila kujali huyu HR au huyu dereva.
TANROADS inaonekana ni dude kubwa kumbe ukiwa nje! Hawa jamaa mishahara ni ya kawaida sana..
 
Mimi ni mkubwa kwenu nimeajiriwa halmashauri tangia 2013. Kipindi naanza kazi TGD ilikuwa laki 5.3
Mwaka wa 10 kazini nimetimiza June 2023. Niko kwenye huu Uzi kwasababu nataka kwenda kwenye asali zaidi sioni future huku halmashauri nilipo.
Hongera sana Mkongwe Mwenzangu!
 
Back
Top Bottom