HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Mimi ni mkubwa kwenu nimeajiriwa halmashauri tangia 2013. Kipindi naanza kazi TGD ilikuwa laki 5.3
Mwaka wa 10 kazini nimetimiza June 2023. Niko kwenye huu Uzi kwasababu nataka kwenda kwenye asali zaidi sioni future huku halmashauri nilipo.
Uko sahihi hata mm nakuunga mkono

Sent from my SM-N950F using JamiiForums mobile app
 
Miradi ya halmashauri haimnufaishi moja kwa moja afisa wa kawaida. Hao uliotaja hapa fani zao zinawawezesha kupata hela nje ya ofisi kupitia wateja wao. Wanaonufaika na miradi ni Engineers, Procurement, Accountant na kidogo wachumi kupitia 10%.
Perdiem nanenane
Hapa unakuta mko maafisa kilimo 20 wilaya nzima wanatakiwa wanne waende nanenane hii huwezi kuiita asali sababu ni chance. Lakini kwenye baadhi ya taasisi utakuta Transport allowance 10%, housing allowance 13%, sikukuu mnadaka bonance. Watumishi mnakuwa level moja bila kujali huyu HR au huyu dereva.
Miradi huzalisha safari, semina, vikao etc, zote hizo ni pesa! wengine tunaongea kwa uzoefu na wengine wanaongea kwa kukaririshwa!!
 
Miradi huzalisha safari, semina, vikao etc, zote hizo ni pesa! wengine tunaongea kwa uzoefu na wengine wanaongea kwa kukaririshwa!!
Mkuu unapajua halmashauri kweli?.hiyo miradi wanufaika ni wakubwa sio wale wafanyakazi wa kawaida, hizo safari utazipataje na wakati nafasi Moja Kuna wafanyakazi hata kumi?

Sent from my Infinix X6511B using JamiiForums mobile app
 
Mkuu unapajua halmashauri kweli?.hiyo miradi wanufaika ni wakubwa sio wale wafanyakazi wa kawaida, hizo safari utazipataje na wakati nafasi Moja Kuna wafanyakazi hata kumi?

Sent from my Infinix X6511B using JamiiForums mobile app
Hata mimi najaribu kumuelewa ila bado hasa anaposema miradi inaleta safari. Safari za wapi? Mnapewa Cruizer moja na dereva mnaingia humo maafisa 4. Safari labda za wahasibu wanapoenda kufunga hesabu Dodoma mwisho wa mwaka wa fedha
 
Mkandaji mkuu nae kakandwa
Paper Kafeli Mh.Mhagama aliyotoa !!!
Swali lenyewe sasa"Nitafutie wakandwaji 1700+ data base waliopita([emoji23][emoji23][emoji23]ukicheki IT kafuta majina yote ...)
Tuzidi kuomba Mungu ...Ipo siku atajibu maombi yetu hivi punde Uchungu wa mtoto ajuaye Mama)
Mama(Rais) anahuruma na wanae hawezi kuwalaza njaa
IMG-20230216-WA0005.jpg
 
Back
Top Bottom