HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Yaani sasa kama vile miaka ya nyuma katika nyuzi flani watu walivyokuwa wanatambiana vyuo walivyosoma UDSM&DIT😅😅
Na ma GPA waliopata vyuoni
Ila psrs kwenye usaili ndoige ipo pale pale haijalishi chuo ulichosoma au GPA uliyopata.

Ukweli wa salary scale ya eGa wanaijua wenyewe waliomo na changamoto wanazokutana nazo.
watu wanaziponda halmashauri utafikiri halmashauri hakuna watu wanaondesha maisha yao
 
Screenshot_20230731_095310.jpg

Kuna mlamba asali anatafutwa na mwajiri wake huko kwenye makundi ya wasap.

Kama kuna anayemjua tafadhali sana tusaidie kama bango linavyojieleza.

NB: Forwarded many times.
 
PSRS angusheni PDF la kumalizia mwezi na kuanzia week. Tunawaaminia sana sana msituangushe majobless wenzetu wa zamani.

💥💥💥💥💥💥💥💥.
 
Back
Top Bottom