HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Mkuu utatoboa psrs wako fair sana ni kumuomba Mungu tu na jitihada.

Siku mtu unaenda kuchukua barua yako ya kazi ile feeling siwezi kuielezea unajisemeza moyoni kweli ni mimi huyu?[emoji28]
Na huku ukijiuliza yale mambo ya kuedit barua za kuombea ajira ndio basi tena?[emoji28]
Vuta picha ukiwa unatoka nyumbani asubuhi na kuelekea kazini.

Yaani siku ukipata kazi serikalini hata watu waseme kuwa kuna connection huwa unaona ni maneno ya vijiweni tu hayana ukweli wowote na ni kweli kule connection mbinde sana.

Siku zote huwa na msemo wangu kuwa mtu aliepata kazi kwa connection huwa hayajui machungu ya mojobless wanavyo suffer kupambania kombe kwenye usaili wa mamia ya watu au maelfu kuwania nafasi chache hatimae kuibuka kidedea.

Naamini wote humu tutalamba asali ni swala la mda tu.

Amina Mkuu
 
Duh kweli mzee ligendary 🙌🙌 hii ndo hakuna kukata tamaa
Hizi za MDAs ilifika muda nikakata tamaa kabisa maisha yakanishinda Arusha,ikabidi nirudi tu nyumban,vile nimekaa tu siku tatu,Mara napokea simu ya pongezi na jamaa yang,aise siku hiyo sikulala,nilikesha nacheka cheka tu usiku mzima,japo si haba,japo asali ya wizarani ni km ya halmashauri,kikubwa ni kumshukuru Mungu,maana nimechekwa sana,mpk baba majiran walimsema vibaya kwa kukosa kwang kazi kwa miaka 7
 
Amen
Ni kuomba tu
Mungu mkuu utumishi pagumu kufika oral sio kupata kazi unaeza kufika na usitokee kwenye pdf
Status zilikuaje master?
DUCE tu Mimi nimeanzia chuo Cha mwalimu nyerere kigamboni mzee,kila usahili nikiitwa nilienda,utumishi wamenikanda kinoma saili 12 alafu oral nikaingia Mara 3,moja ya MDAs ndo imenipa kazi mwaka huu
 
Status yangu kwenye web, selected for oral, app inaonekana not selected for oral.!! Shida nn hapa wakuu au ndo nishamwagiwa mboga hvyo 😟😟😟
Mkuu tuko wote sawa interview umepiga mwezi gani?
Status yangu kwenye web, selected for oral, app inaonekana not selected for oral.!! Shida nn hapa wakuu au ndo nishamwagiwa mboga hvyo 😟😟😟
 
Na huku ukijiuliza yale mambo ya kuedit barua za kuombea ajira ndio basi tena?[emoji28]

[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]

Niliedit barua yangu mara 5, nilikuwa nabadili Tarehe na Jina la Mwajiri, pamoja na sentensi muhimu zenye maudhui ya kazi husika.

Nilikuwaga na Version ya barua kwenye MS Word ambayo ndio ilikuwa engine,
 
Hizi za MDAs ilifika muda nikakata tamaa kabisa maisha yakanishinda Arusha,ikabidi nirudi tu nyumban,vile nimekaa tu siku tatu,Mara napokea simu ya pongezi na jamaa yang,aise siku hiyo sikulala,nilikesha nacheka cheka tu usiku mzima,japo si haba,japo asali ya wizarani ni km ya halmashauri,kikubwa ni kumshukuru Mungu,maana nimechekwa sana,mpk baba majiran walimsema vibaya kwa kukosa kwang kazi kwa miaka 7
una inspire wengi hapa jukwaani
 
una inspire wengi hapa jukwaani
Asante sana Kaka,Ila Kaka kikubwa kila ikitangazwa ombeni bila kuchoka,huwez kujua Mungu atakupa ipi,Mimi jina Lang lilikatwa kabisa na utumishi,kuwa Sina vigezo vya kufanya usahili,ikabidi niende dodoma Psrs,wakanisikiliza nikawekwa kwenye majina ya nyongeza,nikaenda dodoma kufanya usahili wa written,sikuwa na namba ya mtihan,jamaa mmoja wa utumishi akanitoa nje aise,vile natoka tu nikakutana na boss wao mdada hivi akanirudisha ndan(walionekana wanamtetemekea),akapiga simu,na akawatumia kitambulisho changu na IT,nikawekwa kiti Cha mbele udom peke yang tu,wakat nyumba watu Mia 6 wamebanana wanasaidiana,ni Mungu tu aise,mpk kupata placement tunapitia meng mno
 
Hizi za MDAs ilifika muda nikakata tamaa kabisa maisha yakanishinda Arusha,ikabidi nirudi tu nyumban,vile nimekaa tu siku tatu,Mara napokea simu ya pongezi na jamaa yang,aise siku hiyo sikulala,nilikesha nacheka cheka tu usiku mzima,japo si haba,japo asali ya wizarani ni km ya halmashauri,kikubwa ni kumshukuru Mungu,maana nimechekwa sana,mpk baba majiran walimsema vibaya kwa kukosa kwang kazi kwa miaka 7
Dah pole sana ayseee pua honeraaa kwa kukomaa
 
Back
Top Bottom