psrs wawaone vijana msiokuwa na manung'unikommechukua point wakuu.
Mungu mkuu utumishi pagumu kufika oral sio kupata kazi unaeza kufika na usitokee kwenye pdfpsrs wawaone vijana msiokuwa na manung'uniko
Kama manung'uniko na masononeko ya moyo yangekua yanawafikia basi mim ningekua mmoja wa watu ambao wangepewa kazi,lkn manunguniko na masosnoneko hayasaidii cha muhimu kuomba mungu na kutokata tamaapsrs wawaone vijana msiokuwa na manung'uniko
Sure... Kikubwa tuendelee tu kumuomba Mungu.Ni kuomba tu
Mungu mkuu utumishi pagumu kufika oral sio kupata kazi unaeza kufika na usitokee kwenye pdf
Mkuu utatoboa psrs wako fair sana ni kumuomba Mungu tu na jitihada.Yani wewe kama mimi tuu nione jina kwa pdf kwanza nikiona jina iyo furaha yake siipatii picha
alafu nipande gari sasa kuelekea dom, aki nitajikuta na smile tuu kwenye gari hadi na fika dom.
ni kweli japo kuacha manung'uniko kwenye haya mambo psrs ni kipengeleKama manung'uniko na masononeko ya moyo yangekua yanawafikia basi mim ningekua mmoja wa watu ambao wangepewa kazi,lkn manunguniko na masosnoneko hayasaidii cha muhimu kuomba mungu na kutokata tamaa
Hakika tutalamba asali kwa idhin yake AllahMkuu utatoboa psrs wako fair sana ni kumuomba Mungu tu na jitihada.
Siku mtu unaenda kuchukua barua yako ya kazi ile feeling siwezi kuielezea unajisemeza moyoni kweli ni mimi huyu?😅
Na huku ukijiuliza yale mambo ya kuedit barua za kuombea ajira ndio basi tena?😅
Vuta picha ukiwa unatoka nyumbani asubuhi na kuelekea kazini.
Yaani siku ukipata kazi serikalini hata watu waseme kuwa kuna connection huwa unaona ni maneno ya vijiweni tu hayana ukweli wowote na ni kweli kule connection mbinde sana.
Siku zote huwa na msemo wangu kuwa mtu aliepata kazi kwa connection huwa hayajui machungu ya mojobless wanavyo suffer kupambania kombe kwenye usaili wa mamia ya watu au maelfu kuwania nafasi chache hatimae kuibuka kidedea.
Naamini wote humu tutalamba asali ni swala la mda tu.
Naam shekh inshaAllah tutatoboa tuuHakika tutalamba asali kwa idhin yake Allah
Rafu nchi hii haziwezi kuisha asilimia 100,ni kuomba mungu tu mkuuMkuu utatoboa psrs wako fair sana ni kumuomba Mungu tu na jitihada.
Siku mtu unaenda kuchukua barua yako ya kazi ile feeling siwezi kuielezea unajisemeza moyoni kweli ni mimi huyu?😅
Na huku ukijiuliza yale mambo ya kuedit barua za kuombea ajira ndio basi tena?😅
Vuta picha ukiwa unatoka nyumbani asubuhi na kuelekea kazini.
Yaani siku ukipata kazi serikalini hata watu waseme kuwa kuna connection huwa unaona ni maneno ya vijiweni tu hayana ukweli wowote na ni kweli kule connection mbinde sana.
Siku zote huwa na msemo wangu kuwa mtu aliepata kazi kwa connection huwa hayajui machungu ya mojobless wanavyo suffer kupambania kombe kwenye usaili wa mamia ya watu au maelfu kuwania nafasi chache hatimae kuibuka kidedea.
Naamini wote humu tutalamba asali ni swala la mda tu.
Amin....Kwa Allah hakuna linaloshindikana.Hakika tutalamba asali kwa idhin yake Allah
Naam kwa Allah ni jambo jepesi kikubwa subra tu na duaAmin....Kwa Allah hakuna linaloshindikana.
Siku ukipata unaona kama muujiza umeshuka kwako.
🙏Amen mkuu.Naam shekh inshaAllah tutatoboa tuu
kwa huu mchakamchaka wa psrs sio mchezo ayseeeAmin....Kwa Allah hakuna linaloshindikana.
Siku ukipata unaona kama muujiza umeshuka kwako.
Utumishi pagumu bro,unakopa nauli unasfri kwa mashaka usiku unalala stand unapigwa baridi kali usku unapiga saili 3 unakomaa unafika oral unasbria placement miezi 4 unakandwa unasbria database mwaka mzima hola,unarudi tena kupambana unafika oral bado holaa...aloo Allah atupe uvumilivukwa huu mchakamchaka wa psrs sio mchezo ayseee
Inawezekana haikuwa asali aliyoitegemea, kaomba TRA kapelekwa halmashauri ya KakonkoKuna mdada alipataga jina lake kwa placement nikampa hongera nikamuambia sipati picha ulivofurahi,
Akajibu
nimefurah kawaida sana, nikajisemea kumbe kuna watu upokea taarifa nzuri kama za kulamba asali alafu kwao ikawa kawaida.
Malegend tunaelewa kuwa si mchezo tokea enzi za DUCE,,, kama kwangu iliwezekana basi hata kwako inawezekana Pia.kwa huu mchakamchaka wa psrs sio mchezo ayseee
hahahahahahahahahaha ayseeeeee hiyo siku mkuu ni hatar sanaMalegend tunaelewa kuwa si mchezo tokea enzi za DUCE,,, kama kwangu iliwezekana basi hata kwako inawezekana Pia.
DUCE tu Mimi nimeanzia chuo Cha mwalimu nyerere kigamboni mzee,kila usahili nikiitwa nilienda,utumishi wamenikanda kinoma saili 12 alafu oral nikaingia Mara 3,moja ya MDAs ndo imenipa kazi mwaka huuMalegend tunaelewa kuwa si mchezo tokea enzi za DUCE,,, kama kwangu iliwezekana basi hata kwako inawezekana Pia.
Duh kweli mzee ligendary 🙌🙌 hii ndo hakuna kukata tamaaDUCE tu Mimi nimeanzia chuo Cha mwalimu nyerere kigamboni mzee,kila usahili nikiitwa nilienda,utumishi wamenikanda kinoma saili 12 alafu oral nikaingia Mara 3,moja ya MDAs ndo imenipa kazi mwaka huu