Gavano23
JF-Expert Member
- Jan 30, 2022
- 2,056
- 5,340
Selected for oral both app and webNa status kwako zikoje mkuu?
Selected for oral both app and webNa status kwako zikoje mkuu?
Mzee acha kulia lia PSRS ni ile ile kipindi sijui cha Xavier sijui cha Kitenge hakuna kilichobadilika.Asante lakin mm kulalamika huku sio kwamba nataka attention au wanitafute hapana. Mm natamani kuona mchakato unakua mzuri na kwa afya ya wasakatonge tunaepukana na msongo wa mawazo hata kama tukikosa nafasi. Kipindi tunafanya usahili cha katibu aliyepita Xavier Daud yani hatukuwahi sumbuka hivi wala kupoteza mda mrefu japokua sikufaulu lakin niliridhishwa na mchakato wao nikiamini zikija post nyingine nitajaribu tena, na kweli zikatangazwa nying lakin sasa mchakato wa sasa una maumivu sana hata ukipata umeumia mno, tofauti na kipindi cha Xavier Daud
[emoji120]....ila wafute miongozo yao yakupigia watu simu kuripoti kazini ... kuwepo usawa kupitia kwenye website yao kupdate majina hayo....Tuvute subra binafsi nawaamini PSRS kwa asiliamia 95%
yote sababu classmate wenzangu ambao baadhi yao tulikua tunafukuzia pamoja ajira pale CIVE NA VENUE ZINGINE HAPO DOMU tayari wamelamba asali kwa nyakati tofauti,wengine notifications za kuwaona kwenye pdf niliwapa mimi
Umesomeka sana afsa[emoji120]....ila wafute miongozo yao yakupigia watu simu kuripoti kazini ... kuwepo usawa kupitia kwenye website yao kupdate majina hayo....
Aloo daah !Asante hapa nawaza nifute Kila kitu niachane na psrs labda nafasi yangu itapata amani.
Mzee mbona umemuandama sana hyo jamaa 😅😅 maana sio kumnanga hukooAloo daah !
Kosa lako kubwa ni kuiona PSRS ndio sababu ya wewe kukufanya ukose kazi, tuliza kichwa icho mzee kila kitu kitakaa sawa
Hivi hicho kipindi cha Xavier ndio kipi? Alikuwepo kipindi cha Magu au? Maana mimi kwa kipindi kirefu sikujihusisha na psrsMzee acha kulia lia PSRS ni ile ile kipindi sijui cha Xavier sijui cha Kitenge hakuna kilichobadilika.
Kipindi hicho unachosema ni afadhali ni kwasababu haukuwahi kufika oral ili usubirie placement ndio mana unasema mambo yalienda fasta kwasababu yalikuwa hayakuhusu.
Upo unasubiria placement kwahiyo kwasasa tafuta pakujishikiza iyo depression uliyonayo inaweza kukuathiri zaidi, potezea fanya kama hakijatokea kitu ili maisha mengine yaendelee bila kusahau kumuomba sana mungu kwa placements zijazo uwepo.
Watu ambao hawana shida na kazi kama hawa wanaenda kujaza nafasi za watu wengine wenye uhitaji si waache tuWakati tukiwa tunaumiza mioyo na kuomba usiku na mchana Kuna jobless mmoja kwa group amechelewa kuliona jina umepita mwezi mmoja hataki kureport hailmashauli
Dah maisha sio sawa kwa wote????View attachment 2697153
Roho imeniuma vibaya nikifikiria mateso nayopitia nikikumbuka shuhuda za wadau umu afu mtu simple anajibu ivo.Watu ambao hawana shida na kazi kama hawa wanaenda kujaza nafasi za watu wengine wenye uhitaji si waache tu
Sent from my TECNO BA2 using JamiiForums mobile app
Watu ambao hawana shida na kazi kama hawa wanaenda kujaza nafasi za watu wengine wenye uhitaji si waache tu
Sent from my TECNO BA2 using JamiiForums mobile app
Sidhani kama inawezekanaNatamani ata tufanye replacement nimesoma naye course moja, interview oral nimeingia ivi haiwezekani hii?
Sio kumnanga mkuu wote ni jobless, kukata tamaa kupo ila huyo kapitiliza. Anakwambia anataka afute akaunti ya ajiraportal labda anaweza kupata amani ya moyo. Unazani yupo sawa, atulize ndonga ajipange upya.Mzee mbona umemuandama sana hyo jamaa 😅😅 maana sio kumnanga hukoo
Alikuwa kipindi cha maguHivi hicho kipindi cha Xavier ndio kipi? Alikuwepo kipindi cha Magu au? Maana mimi kwa kipindi kirefu sikujihusisha na psrs
Sent from my TECNO BA2 using JamiiForums mobile app
Huyo sio jobless, ni watu wenye connection zao hao. Pia sio vyema kuexpose namba za watu public kama hivyo mkuuWakati tukiwa tunaumiza mioyo na kuomba usiku na mchana Kuna jobless mmoja kwa group amechelewa kuliona jina umepita mwezi mmoja hataki kureport hailmashauli
Dah maisha sio sawa kwa wote????View attachment 2697153
Sasa nikwambie kipindi cha Xavier Daud mshkaji alipata nafasi interview Moja tuliyofanya. Wala hawakupitia longolongo kama sasa na kipindi hicho alinishauri nifatilie kazi za psrs hazina connection bas nikawa nafatilia kwenye website na nilikua naona placement zinavyotolewa hata interval ya kutoka usahili wa oral had placement haikuwa ndefu hv nakumbuka sijaona mchakato wa kazi iliyovuka miezi 6Mzee acha kulia lia PSRS ni ile ile kipindi sijui cha Xavier sijui cha Kitenge hakuna kilichobadilika.
Kipindi hicho unachosema ni afadhali ni kwasababu haukuwahi kufika oral ili usubirie placement ndio mana unasema mambo yalienda fasta kwasababu yalikuwa hayakuhusu.
Upo unasubiria placement kwahiyo kwasasa tafuta pakujishikiza iyo depression uliyonayo inaweza kukuathiri zaidi, potezea fanya kama hakijatokea kitu ili maisha mengine yaendelee bila kusahau kumuomba sana mungu kwa placements zijazo uwepo.
Unajua kwenye kumeet na watu sio wote watarespond positive wengine watakukatisha tamaa na kukuona mzembeMzee mbona umemuandama sana hyo jamaa 😅😅 maana sio kumnanga hukoo
Sawa ni kweli nakubali nimepitiliza kutokana na changamoto nazozipata.Sio kumnanga mkuu wote ni jobless, kukata tamaa kupo ila huyo kapitiliza. Anakwambia anataka afute akaunti ya ajiraportal labda anaweza kupata amani ya moyo. Unazani yupo sawa, atulize ndonga ajipange upya.