Wansakieki
Senior Member
- Mar 23, 2023
- 182
- 656
Pa1 sana comradeAll the best ndg zang! Yote yawezekana,hakuna lisilowezekana.
Na Mungu wetu atusaidie...kikubwa lengo mahsusi la uzi na liendeleeee
Pa1 sana comradeAll the best ndg zang! Yote yawezekana,hakuna lisilowezekana.
Na Mungu wetu atusaidie...kikubwa lengo mahsusi la uzi na liendeleeee
Hiyo tayari mdau kuwa na amani moyoni.chukua Pepsi kunywa tulia tuliSalaam wakuu, naomba msaada kidogo juu ya kujaza information Kwa ajira portal. Kwenye experience pale, kila nikijaza nikamaliza na ku save naambiwa kuwa nimejaza successful but still sioni kitu. Nimejaribu almost a week mida tofauti tofauti bila mafanikio. Please naomba msaada ku handle hili. Naona deadline inafika in four days later.
Hakuna labda uwe mwiziDuh,
Jamani nyie sasa hiyo 370K yafaa nini kwa maisha ya sasa ?
Ana kuna marupurupu mengineyo kando ya mshahara?
Ameshapat huyoTunasubiria miujiza ya Mungu kwa bint yetu, yeye ni mmoja kati ya watu wachache waliofanya usaili huku mwisho wa reli kwa nafasi ya Msaidizi wa Ofisi.
Hapana mkuu, Niki preview CV sehemu ya experience sioni kitu. That means haija save.Hiyo tayari mdau kuwa na amani moyoni.chukua Pepsi kunywa tulia tuli
Kwann usitwee ,nafas ya tutorial auOyaa wadau eeeeh, naulizaaaaa.
Hizi ajira za TRA ukiwa na GPA below 3.8 utaitwa kwenye usaili?
Na watoa week hiiOyaa wadau eeeeh, naulizaaaaa.
Hizi ajira za TRA ukiwa na GPA below 3.8 utaitwa kwenye usaili?
Hapana sio Tutorial, hizi za kawaida kama TMO na Customs.
Ngoja tuone aisee ,Mungu atatupiganiaHapana sio Tutorial, hizi za kawaida kama TMO na Customs.
Kwenye mfumo itakuwa tayari kama wamekuandikia successful ww huwezi kuona badiliko kwa muda huo ila kwenye system yao tayari imesave mdau kuwa na amaniHapana mkuu, Niki preview CV sehemu ya experience sioni kitu. That means haija save.
Mungu atusaidie majobless wa TRA Maana naisi ka Hauna ka connection hapo au hajafanya internship kazi ippo sana
Ameshapat huyo
Ndivyo mliambiwa hivyo?so kila mwenye cpa aliyeomba ni uhakika sio?Kama una CPA mkuu, una uhakika na kzi.
Mwambie kk hajui ka wenye CPA pia wapo wengi sahv ,,,lkn pia wenyewe wanataka bachelor tupu watu wakawe maafisa Kodi na maafisa forodha ,,..CPA ni kweny auditing/ Account hivi labdaNdivyo mliambiwa hivyo?so kila mwenye cpa aliyeomba ni uhakika sio?
Ndivyo mliambiwa hivyo?so kila mwenye cpa aliyeomba ni uhakika sio?