HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Speaking on behalf of woote ambao tumepiga writen kadhaa na hatujawahi bahatika kuingia oral(nikiwa m1 wao).

Mungu atusaidie na sisi siku 1 tuje humu tuzungumze lugha 1 kuhusu placements. Tusi kosoe system ya data base kwa hofu ya kwamba hakutakua na new advertisements[emoji16]. Kama ipo ni ipo tu n suala la mda.

Salute kwenu nyote ambao mshawahi toboa written interview ya utumishi. Zile paper sio masihara aise, yan mtu mpaka unakuja kutoboa kwenye watu let say 10 out of 500 n mziki,
Ndo maana inakuaga ngumu m mtu kuniaminisha watu wanaotoboa apo n vilaza. Wana kitu.
Being aware about vtu viwili ambavyo husaidia kutoboa
1.juhudi
2.maombi(kila mtu kwa imani yake, kuna % chache sana za kutoboa kwa juhudi peke ake bila maombi na maombi peke ake bila juhudi.

Point yangu kwa kuyasema haya ni "tusikate tamaa", tuzidishe juhudi na maombi pia. Kesho n zamu yangu kama sio yangu basi n yako na yangu itakua kesho kutwa.


Imani yangu iko psrs. Have a good day
Tuendelee ku push Mzee.

One day yes.
 
Speaking on behalf of woote ambao tumepiga writen kadhaa na hatujawahi bahatika kuingia oral(nikiwa m1 wao).

Mungu atusaidie na sisi siku 1 tuje humu tuzungumze lugha 1 kuhusu placements. Tusi kosoe system ya data base kwa hofu ya kwamba hakutakua na new advertisements[emoji16]. Kama ipo ni ipo tu n suala la mda.

Salute kwenu nyote ambao mshawahi toboa written interview ya utumishi. Zile paper sio masihara aise, yan mtu mpaka unakuja kutoboa kwenye watu let say 10 out of 500 n mziki,
Ndo maana inakuaga ngumu m mtu kuniaminisha watu wanaotoboa apo n vilaza. Wana kitu.
Being aware about vtu viwili ambavyo husaidia kutoboa
1.juhudi
2.maombi(kila mtu kwa imani yake, kuna % chache sana za kutoboa kwa juhudi peke ake bila maombi na maombi peke ake bila juhudi.

Point yangu kwa kuyasema haya ni "tusikate tamaa", tuzidishe juhudi na maombi pia. Kesho n zamu yangu kama sio yangu basi n yako na yangu itakua kesho kutwa.


Imani yangu iko psrs. Have a good day
All the best ndg zang! Yote yawezekana,hakuna lisilowezekana.
Na Mungu wetu atusaidie...kikubwa lengo mahsusi la uzi na liendeleeee
 
Salaam wakuu, naomba msaada kidogo juu ya kujaza information Kwa ajira portal. Kwenye experience pale, kila nikijaza nikamaliza na ku save naambiwa kuwa nimejaza successful but still sioni kitu. Nimejaribu almost a week mida tofauti tofauti bila mafanikio. Please naomba msaada ku handle hili. Naona deadline inafika in four days later.
 
Acha sasa niwe contributor sugu ndani ya uzi huu
Maan asali silambi
Kila.kitu vurugu tu
 
Back
Top Bottom