makofia360
JF-Expert Member
- May 28, 2015
- 776
- 2,409
Wazima hapa ndaniiiiii
Aisee bora mkuu umekuja utupe matumainii maana naona uzi unaelekea kufa kwa vijana kukata tamaaWazima hapa ndaniiiiii
Hivi wakuu kuna uwezekano hadi mtu kashapata barua ya kuripoti kazin lkn
Kwenye kuhakiki vyeti akajikuta anakosea hiyo kazi... sababu Labda vyeti kuwa na dosari
Tofauti ni ipi?Anakosea au anakosea?
Tofauti ni ipi?
Labda wanataka kuanza na nyie mwaka mpya wa bajeti hii imemkuta hata rafiki yng kapangiwa halmashauri tangu aliport mwez wa 5 bado hajaitwa.Kuna halmashauri niliripoti 15/5 hadi leo sijapigiwa simu Wala wenzangu tulioripoti nao.
Vyeti mnahakikia wapi tena mkuu??Hivi wakuu kuna uwezekano hadi mtu kashapata barua ya kuripoti kazin lkn
Kwenye kuhakiki vyeti akajikuta anakosa hiyo kazi... sababu Labda vyeti kuwa na dosari
Wazima asee,vp zile taasisi kama TPA mbona hawaji tuu mkuuWazima hapa ndaniiiiii
Nimeona hapo kuna mdau kasema kuwa ukishapata placemate kuna uhakiki wa vyeti ambao huchukua had mwez 1Vyeti mnahakikia wapi tena mkuu??
Mm najua ukishapata placement unaenda kureport na vyeti vyako og watatoa copy wakurudishie imeisha hiyo procedure nyingine zinaendelea.
Watakupigia tu usiwaze. Wengine mchakato huwa unatumia miezi mitatu.Kuna halmashauri niliripoti 15/5 hadi leo sijapigiwa simu Wala wenzangu tulioripoti nao.
Ndio lakini ni case chache sana zinatokea. Taarifa za vyeti huwa wanazituma baraza ili wahakiki kama ni vyeti halali. Ikitokea vyeti ni feki apo ndio mtu anaweza kukosa kazi hata kama placement imetoka utumishi.Hivi wakuu kuna uwezekano hadi mtu kashapata barua ya kuripoti kazin lkn
Kwenye kuhakiki vyeti akajikuta anakosa hiyo kazi... sababu Labda vyeti kuwa na dosari
Ooh àsante kwa ufafanuziNdio lakini ni case chache sana zinatokea. Taarifa za vyeti huwa wanazituma baraza ili wahakiki kama ni vyeti halali. Ikitokea vyeti ni feki apo ndio mtu anaweza kukosa kazi hata kama placement imetoka utumishi.
Chuo kikuu cha Dodoma kimetangaza nafasi mbalimbali za wakufunzi kwa wenye vigezo mnaweza kuomba, kwa upande wa Tutorial Assistant (wenye degree) probably hizi ndo nafasi za mwisho kutangazwa maana hawataajiri tena Tutorials (probably)..kwa anayehitaji msaada wa hizi post za ukufunzi chuo kikuu anakaribishwa inbox..all the best guys.
3.83.5[emoji2363]
Salama mkuu tupe za ndaniiiii tutegemee pdf wiki hii?Wazima hapa ndaniiiiii
Hv huo mwezi mmoj wanahakik nn wakati ndugu zao Necta,nacte na tcu wapo na ni suala la kupga simu tuNimeona hapo kuna mdau kasema kuwa ukishapata placemate kuna uhakiki wa vyeti ambao huchukua had mwez 1
Mkuu tunakungojea kwa ham kaka,walau akili zikae sawa tutaposkia Maneno yako mkuuWazima hapa ndaniiiiii
Taasisi gani au Halmashauri?Hvi wadau kule serikalini kima cha chini baada ya makato mtu anatoka na kiasi gani? yan nazungumzia wafanya kazi wenye elimu ya form four