HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Kweli mdomo mali yako.Yaani unaongea tu, no reasoning. Hujui hata cost ya kumsaili mtu mmoja wala hujui cost upande wa msailiwa kwahiyo hutaweza ku reason umuhimu wa database kabisa nk nk.Huwezi hata kuelewa workload ya mtu kusaili watu elf 8 nk nk.Mengi huyajui.Asante kwa kuchangia
We una akili kichwani? Yaan unaangalia cost badala ya wasailiwa?

Usaili ukiisha, iwe mwisho, tusiweke room ya kuwaweka ndugu zetu.

Una sababu gani za msingi za kuwaweka watu Database?

Hujui wapo watu walikosa kuja kufanya Usaili kutokana na uhaba wa nauli? Je kwann zitokeapo fursa zingine wachukuliwa wale wa mwanzo tu? Kwann kusiwe na usaili mwingine ili wale ambao sasa wamejikusanya nauli nao wapate fursa?

Lengo ni ajira, hivyo lazima kila mmoja wetu apate fursa ya kufanya usaili kwa nafasi husika.
Maswali ya usaili yanatofautiana na ndio maana watu wanafeli, kama ndio hivyo hakuna haja ya usaili, tuamue kuajiri kama walimu na kada za afya.
 
We una akili kichwani? Yaan unaangalia cost badala ya wasailiwa?

Usaili ukiisha, iwe mwisho, tusiweke room ya kuwaweka ndugu zetu.

Una sababu gani za msingi za kuwaweka watu Database?

Hujui wapo watu walikosa kuja kufanya Usaili kutokana na uhaba wa nauli? Je kwann zitokeapo fursa zingine wachukuliwa wale wa mwanzo tu? Kwann kusiwe na usaili mwingine ili wale ambao sasa wamejikusanya nauli nao wapate fursa?

Lengo ni ajira, hivyo lazima kila mmoja wetu apate fursa ya kufanya usaili kwa nafasi husika.
Maswali ya usaili yanatofautiana na ndio maana watu wanafeli, kama ndio hivyo hakuna haja ya usaili, tuamue kuajiri kama walimu na kada za afya.
Hajui asemalo huyo.
 
Kweli mdomo mali yako.Yaani unaongea tu, no reasoning. Hujui hata cost ya kumsaili mtu mmoja wala hujui cost upande wa msailiwa kwahiyo hutaweza ku reason umuhimu wa database kabisa nk nk.Huwezi hata kuelewa workload ya mtu kusaili watu elf 8 nk nk.Mengi huyajui.Asante kwa kuchangia
Umeangalia angle ya mwajiri tu. Angle ya msakatonge umeiacha, na hiyo ndio muhimu. Acha watu wakafanye usaili, kama usaili mmoja umeisha kusiwe na nafasu ya kusema kuna watu wamebakia. Tusema usaili umefungwa na waliofaulu ni wale waliopata kazi basi.
 
Umeangalia angle ya mwajiri tu. Angle ya msakatonge umeiacha, na hiyo ndio muhimu. Acha watu wakafanye usaili, kama usaili mmoja umeisha kusiwe na nafasu ya kusema kuna watu wamebakia. Tusema usaili umefungwa na waliofaulu ni wale waliopata kazi basi.
Hayo ni maoni yako mkuu...lakn utaratibu wa database upoo na watu wanapata kati kupitia database...tuishi mkuu kila mmoja ana riziki yake
 
Kabisa , na binadamu tunajisahau sana kuna watu wengi humu wamepata kazi humu kupitia database ,hizo zote ni advatages za mfumo wa psrs ,taasisi wakianza wao hiyo hamna , wamepata kupitia Data base sasa hivi wanasherekea taasisi kufanya mchakato wa ajira wakati bila psrs na huo mfumo wa Data base wasingepata hizo kazi ,

Taasisi za Bongo Hizi si za kuziamini hata kidogo hasa kwenye issues kama za mchakato wa ajira .
Hii nchi failure Sana , yaani kushindwa kuisimamia psrs ifanye kazi kwa ufanisi ni shida ,sijui ni kitu gani hii nchi itakuja kufanya na kuweza kulisimamia na likadumu kwa ufanisi . Sasa sijui hao psrs watabaki na kazi gani ,na hizo bajeti za mabilioni nilizokuwa nasikia wanaidhinisha huko bungeni watakuwa wanazitumia kufanya nini ? Ndio mwanzo wa ufisadi huu , hizo billions wasipewe ,zikatumike kufanya mambo mengine na ni bora tuifute hiyo psrs kabisa sasa kama wameamua taasisi ziajiri zenyewe ,it doest make any sense kuwe na double standard , yaani wengine waende kufanyiwa huko psrs na wengine wapate mtetezi tu wa baba kanituma huko kwenye taasisi ,huo ni unafiki , mambo ya ovyo kabisa hii nchi hii
I doesn't make any sense that psrs can recruit All candidates to the public institutions or organization themselves.
Hili jambo hakiwezekani Kwa sababu psrs hawana rasilimali za kutosha kufanya hili jambo Kwa ufanisi.
 
I doesn't make any sense that psrs can recruit All candidates to the public institutions or organization themselves.
Hili jambo hakiwezekani Kwa sababu psrs hawana rasilimali za kutosha kufanya hili jambo Kwa ufanisi.
Kuna mambo meng ymejificha nyuma ya pazia kuhusu taasisi kama TRA kupewa ruhusa ya kuendesha michakto wao wenyewe
 
Database mwisho ni miezi 6 tu.
Afu haina maana yoyote, yaani kwamba waliopo kwenye Database wanauwezo kuliko wengine? Mwaka mmoja ni muda mrefu kwa akili ya binadamu kuweza kuchakata vitu kwa usahihi.

Huu utaratibu hauna maana, ukikosa umekosa, hii hoja ya DATABASE nani anaikagua kujua kuwa waliopo ni sahihi?

Usaili una kufaulu na kufeli, KUFAULU ni KUPATA KAZI, na KUFELI ni KUKOSA KAZI.

Hii ya kuweka Database ya nini? Nchi ina wahitimu zaidi ya 100,000 uweke watu Database kisa nini?

Huo utaratibu ufutwe haraka sana. Ukifanya usaili iwe imeisha, watu waanze upya na maandalizi mapya.

Huu utaratibu unawanyima watu fursa ya kujiuliza wapi walikosea kwa maana hawapati nafasi ya kuomba nafasi au nafasi kupunguzwa.
Ni mwaka mmoja maana kuna mtu namfaham ameitwa pdf la katikat ya wiki iliyopita ni data base na alifanya mtihan mwez wa 9 mwaka jana na katika muongozo wao ni mwaka 1

Sent using Jamii Forums mobile app
 
TRA inajulikana Kwa undugulization na Urafiki, kungekuwa na uwazi tungewapima kama ikiwa wamebadilika. Shida Sasa tutajuaje? Kwa mtazamo chanya dhidi Yao basi naamini wamebadilka na wamejifunza Kwa PSRS.

Najua wengi hatutawaamini lakini niishie tu atakayepata HONGERA kwake, atayekosa basi asisite KUJARIBU nafasi nyingine. All the best kwetu
Database ya muhagama Iko wapi mpakaleo,
Ni mwaka mmoja maana kuna mtu namfaham ameitwa pdf la katikat ya wiki iliyopita ni data base na alifanya mtihan mwez wa 9 mwaka jana na katika muongozo wao ni mwaka 1

Sent using Jamii Forums mobile app
Database ni miezi 6 TU
 
Kiongozi blender kweli una utabiri mzuri. Ulitabiri taasisi zitaanza kuajiri zenyewe, TRA wameanza aisee
Ilikuwa ni akili ya kidikteta na ya kijamaa, kulazimisha Taasisi Moja kufanya usaili nchi nzima, ulikuwa ni uwenevu uliopitiliza.

Mpongezini Raisi Samia ana huruma sana na mpenda haki, jiandaeni na asali za tanesco, tanroad, etc zakumwaga na Kila kitu Kina isha kwenye idara husika ya baada ya interview TU siku 30 hazifiki unalamba asali kimasihara
 
Back
Top Bottom