HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
MUNGU saidia nilambe asali UTUMISHI kabla hakijanuka.


huko kwenye taasisi kuajili zenyewe cc ambao koo zetu wote tupo majohe sijui chanika wala hatuna mjomba ambaye yupo tanapa ama TRA mambo yatakua magumu zaidi. Tanzania itazidi kuwa si sehemu sahihi kwa vijana kuishi
Piga ramli mkuu ya psrs
 
MUNGU saidia nilambe asali UTUMISHI kabla hakijanuka zaidi


huko kwenye taasisi kuajili zenyewe cc ambao koo zetu wote tupo majohe sijui chanika wala hatuna mjomba ambaye yupo tanapa ama TRA mambo yatakua magumu zaidi. Tanzania itazidi kuwa si sehemu sahihi kwa vijana kuishi
Dah Mungu atatenda mkuu, kwa jitihada tulizoweka kuhudhuria saili za psrs, uvumilivu wa kusubiria placement, na hakika tutapata. Maana kwetu sisi psrs ndo kimbilio letu.
 
Makofia nakuita mara tatu


Mungu saidia nilambe asali maana tayari naona kimeshanuka... TRA hao tayari wameanza bado wengine wanakuja

Kuna Bi mkubwa mmoja ni mkubwa TRA makao makuu pale mwanaye tunacheza naye sana boli na mido mzuri sana na anakichafua dimbani hatari, alimaliza kitambo ifm accounting namuona yupo tu sa sijui atakula shavu.
 
Hiyo njozi haitasema uongo ijapokawia ingoje kwani ni yawakati uliyoamriwa , nasubiri unabii wa TRA kutoa database utimie,tuendeleze maombi
 
MUNGU saidia nilambe asali UTUMISHI kabla hakijanuka zaidi


huko kwenye taasisi kuajili zenyewe cc ambao koo zetu wote tupo majohe sijui chanika wala hatuna mjomba ambaye yupo tanapa ama TRA mambo yatakua magumu zaidi. Tanzania itazidi kuwa si sehemu sahihi kwa vijana kuishi
Kabisa , na binadamu tunajisahau sana kuna watu wengi humu wamepata kazi humu kupitia database ,hizo zote ni advatages za mfumo wa psrs ,taasisi wakianza wao hiyo hamna , wamepata kupitia Data base sasa hivi wanasherekea taasisi kufanya mchakato wa ajira wakati bila psrs na huo mfumo wa Data base wasingepata hizo kazi ,

Taasisi za Bongo Hizi si za kuziamini hata kidogo hasa kwenye issues kama za mchakato wa ajira .
Hii nchi failure Sana , yaani kushindwa kuisimamia psrs ifanye kazi kwa ufanisi ni shida ,sijui ni kitu gani hii nchi itakuja kufanya na kuweza kulisimamia na likadumu kwa ufanisi . Sasa sijui hao psrs watabaki na kazi gani ,na hizo bajeti za mabilioni nilizokuwa nasikia wanaidhinisha huko bungeni watakuwa wanazitumia kufanya nini ? Ndio mwanzo wa ufisadi huu , hizo billions wasipewe ,zikatumike kufanya mambo mengine na ni bora tuifute hiyo psrs kabisa sasa kama wameamua taasisi ziajiri zenyewe ,it doest make any sense kuwe na double standard , yaani wengine waende kufanyiwa huko psrs na wengine wapate mtetezi tu wa baba kanituma huko kwenye taasisi ,huo ni unafiki , mambo ya ovyo kabisa hii nchi hii
 
Ngoja tuwaboost kidogo Psrs,wakiona hii tweet,kesho lazima PDF itoke maana bila hivi ajira za MDAs hazitaisha kumalizika
 

Attachments

  • Screenshot_20230530-002327_1.jpg
    Screenshot_20230530-002327_1.jpg
    63.9 KB · Views: 23
ni mwaka mmoja mkuu
Database mwisho ni miezi 6 tu.
Afu haina maana yoyote, yaani kwamba waliopo kwenye Database wanauwezo kuliko wengine? Mwaka mmoja ni muda mrefu kwa akili ya binadamu kuweza kuchakata vitu kwa usahihi.

Huu utaratibu hauna maana, ukikosa umekosa, hii hoja ya DATABASE nani anaikagua kujua kuwa waliopo ni sahihi?

Usaili una kufaulu na kufeli, KUFAULU ni KUPATA KAZI, na KUFELI ni KUKOSA KAZI.

Hii ya kuweka Database ya nini? Nchi ina wahitimu zaidi ya 100,000 uweke watu Database kisa nini?

Huo utaratibu ufutwe haraka sana. Ukifanya usaili iwe imeisha, watu waanze upya na maandalizi mapya.

Huu utaratibu unawanyima watu fursa ya kujiuliza wapi walikosea kwa maana hawapati nafasi ya kuomba nafasi au nafasi kupunguzwa.
 
TRA inajulikana Kwa undugulization na Urafiki, kungekuwa na uwazi tungewapima kama ikiwa wamebadilika. Shida Sasa tutajuaje? Kwa mtazamo chanya dhidi Yao basi naamini wamebadilka na wamejifunza Kwa PSRS.

Najua wengi hatutawaamini lakini niishie tu atakayepata HONGERA kwake, atayekosa basi asisite KUJARIBU nafasi nyingine. All the best kwetu
 
Database mwisho ni miezi 6 tu.
Afu haina maana yoyote, yaani kwamba waliopo kwenye Database wanauwezo kuliko wengine? Mwaka mmoja ni muda mrefu kwa akili ya binadamu kuweza kuchakata vitu kwa usahihi.

Huu utaratibu hauna maana, ukikosa umekosa, hii hoja ya DATABASE nani anaikagua kujua kuwa waliopo ni sahihi?

Usaili una kufaulu na kufeli, KUFAULU ni KUPATA KAZI, na KUFELI ni KUKOSA KAZI.

Hii ya kuweka Database ya nini? Nchi ina wahitimu zaidi ya 100,000 uweke watu Database kisa nini?

Huo utaratibu ufutwe haraka sana. Ukifanya usaili iwe imeisha, watu waanze upya na maandalizi mapya.

Huu utaratibu unawanyima watu fursa ya kujiuliza wapi walikosea kwa maana hawapati nafasi ya kuomba nafasi au nafasi kupunguzwa.
Database ni mwaka mmoja pitia kweny kanuni zao.
 
Kweli mdomo mali yako.Yaani unaongea tu, no reasoning. Hujui hata cost ya kumsaili mtu mmoja wala hujui cost upande wa msailiwa kwahiyo hutaweza ku reason umuhimu wa database kabisa nk nk.Huwezi hata kuelewa workload ya mtu kusaili watu elf 8 nk nk.Mengi huyajui.Asante kwa kuchangia
Database mwisho ni miezi 6 tu.
Afu haina maana yoyote, yaani kwamba waliopo kwenye Database wanauwezo kuliko wengine? Mwaka mmoja ni muda mrefu kwa akili ya binadamu kuweza kuchakata vitu kwa usahihi.

Huu utaratibu hauna maana, ukikosa umekosa, hii hoja ya DATABASE nani anaikagua kujua kuwa waliopo ni sahihi?

Usaili una kufaulu na kufeli, KUFAULU ni KUPATA KAZI, na KUFELI ni KUKOSA KAZI.

Hii ya kuweka Database ya nini? Nchi ina wahitimu zaidi ya 100,000 uweke watu Database kisa nini?

Huo utaratibu ufutwe haraka sana. Ukifanya usaili iwe imeisha, watu waanze upya na maandalizi mapya.

Huu utaratibu unawanyima watu fursa ya kujiuliza wapi walikosea kwa maana hawapati nafasi ya kuomba nafasi au nafasi kupunguzwa.
 
Back
Top Bottom