both teams to score-YES
JF-Expert Member
- Nov 11, 2022
- 988
- 1,882
mie nmeviunganisha..cha degree..a level na o level maana kimoja kimoja haikubaliNaomba kuuliza una attach chet kimojakimoja au vinaunganishwa
mie nmeviunganisha..cha degree..a level na o level maana kimoja kimoja haikubaliNaomba kuuliza una attach chet kimojakimoja au vinaunganishwa
Unafikiri wakifanya hivo watoto wao wataingizwa vipi? We hujiulizi wale waliobakishwa database ndio basi tena, hiyo ni njia ya kuwaweka hao wanaowaita wakujitolea mda mrefu na waliomaliza mwaka jana na mwaka huu keshokutwa kontena jingine linamwagwa mtaani, kwahyo wewe hapo omba Mungu tu atende muujiza uonekane kama huna memo.Sasa kwa nini watu wasiombe tu kupitia psrs then wao wachukue majina yao washortlist wasimamie mchakato wao..kuliko kuanzisha mfumo mpya tena au kuna lililo nyuma ya pazia
Zilitoka lini hizo kazi ?wakuu kwa tulioomba post za tume ya utumishi wa mahakama ,wakitoa call for interview tuwe tunastuana coz hawa jamaa ni watu wa kimya kimyaa
wakuu kwa tulioomba post za tume ya utumishi wa mahakama ,wakitoa call for interview tuwe tunastuana coz hawa jamaa ni watu wa kimya kimyaa
juzi hapo mkuuZilitoka lini hizo kazi ?
Ndio mkuuHivi wadau nauliza hizi documents unatakiwa uniiunge kwenye PDF moja?
Watu wamekata tamaa vjna wamechoka kusubriKwani wote humu placement mshapata sikuhizi hamna za ndani wala wanaosikilizia au ndo mmeamua kufanya mambo mengine
Mpaji ni Mungu, yawezekana anakuandalia nafasi nzuri zaidi.Mimi nilivyofanya interview kwenye taasisi fulani
Walihitajika watu sita na tuliitwa 16
Kwenye placement wakaitwa wawili
Lakini kuripoti kazini wameenda wote sita
Na hao wanne haijulikani wametokea wapi!
Sina tena imani nao kwa kweli
Sent from my Infinix X657 using JamiiForums mobile app
Hivi ukitumia sim kuapply hizo kazi za TRA itakubalika kweli au mpaka komputaUzi umepoa kama mchuzi wa mbwa humu
inakubali mkuu..ila kuna kipengele cha kuandika barua..kwahyo lzm uwe na PC.Hivi ukitumia sim kuapply hizo kazi za TRA itakubalika kweli au mpaka komputa
Asante,,, vip kuna kugonga muhuri kwenye barua au haina haja mkuuinakubali mkuu..ila kuna kipengele cha kuandika barua..kwahyo lzm uwe na PC.