Mwaisa1202
JF-Expert Member
- Sep 30, 2018
- 491
- 1,093
Hapana hizo ni za saccos ya TRA ni private tu, sio za SERIKALI hizo.Kunani tena huko? Ajira wamerudisha TRA kwani? Hiki kitakuwa kilio cha kusaga meno..
Hapana hizo ni za saccos ya TRA ni private tu, sio za SERIKALI hizo.Kunani tena huko? Ajira wamerudisha TRA kwani? Hiki kitakuwa kilio cha kusaga meno..
Asee pamoja na kwamba psrs wanachelewesha kutoa placement Ila wako fair sana kwa kiasi chake, hawakua na upendeleo ukipata umepata kihalali, sasa icho kitakachokwenda kutokea uko taasisi zikiendesha usaili zenyewe dah Mungu aliwekee mkono Ilo sijui itakuwaje, naona mapicha picha tuKunani tena huko? Ajira wamerudisha TRA kwani? Hiki kitakuwa kilio cha kusaga meno..
Hapana hizo ni za saccos ya TRA ni private tu, sio za SERIKALI hizo.
Ama kweli Intern wote wanaenda kupata kazi...TRASACCOS ndo wahitaji Customs Officer, Tax Management Officers na kwa idadi hiyo?????
Naona kauli ya Namba Moja imeshachukua nafasi! Hapo sasa tutaona Taasisi mbalimbali zinaanza kuchukua watu wao! Imeisha hiyo..Sifa mojawapo ya intellect ni kuchukua muda wake kujiridhisha na taarifa husika kabla hajajenga hoja.
Alternatively, unaweza kuuliza ili kupata taarifa sahihi.
Kwa hiyo wale wa data base waliofanya oral ya TRA January 2023 ndio basi tena.Ama kweli Intern wote wanaenda kupata kazi...
Tunarudi zama za kale, who knows who.Ama kweli Intern wote wanaenda kupata kazi...
Ndugu hilo tangazo sikuliona ila sasa nimeingia kwenye webyao nimeliona lakin pia hata hilo la saccos wametoa leoSifa mojawapo ya intellect ni kuchukua muda wake kujiridhisha na taarifa husika kabla hajajenga hoja.
Alternatively, unaweza kuuliza ili kupata taarifa sahihi.
Hatari SANATunarudi zama za kale, who knows who.
Ila ni vyema kupambana tu, hakuna namna.
Kaka sikulifungua hili tangazo . Maana kabla ya kuingia humu nimetoka kusoma tangazo la kazi la TRA Saccos nikajua ndio hilo ila baada ya kuingia kwa web yao nimeliona kaka, ila mambo yashakuwa magumu. Bila shaka usili wa mchujo utafanyikia taifa [emoji3][emoji3][emoji3] na chakushangaza watakaoenda oral zitakuwa ni sura mpya kabisa ....utani tu jamani sio kweliAma kweli Intern wote wanaenda kupata kazi...
NishidaNasikia madogo wameshaanza kulalamika link haifunguki.
Yaani huu mchakato wa ajira bora ungebaki PSRS kwasababu sekretalieti ya ajira ukifanikiwa kuingia oral unaweza baki database pindi taasisi nyingine itakapohitaji watu wenye sifa yako unaweza bahatika , sasa taasisi zikiajiri zenyewe hata ukipata juu ya 50 kwenye usaili wa oral hakuna database, anyway ngoja tuone itakuwaje.Kama ni kweli, naamini wataalamu wa TRA watalishughulikia, tofauti na hapo mamlaka imeanza kujitia dosari ya kusimamia hili zoezi mwanzoni kabisa.
Ni kweli kabisa psrs wangeboreshewa na mapungufu yao yangepunguzwa ili waendelee na mchakato wao kwani uko fair sana, ila kwa kuwa kauli ya Raisi ni sheria naona ndio inaanza kutekelezwaYaani huu mchakato wa ajira bora ungebaki PSRS kwasababu sekretalieti ya ajira ukifanikiwa kuingia oral unaweza baki database pindi taasisi nyingine itakapohitaji watu wenye sifa yako unaweza bahatika , sasa taasisi zikiajiri zenyewe hata ukipata juu ya 50 kwenye usaili wa oral hakuna database, anyway ngoja tuone itakuwaje.
Tuliposema humu tukawa tunabatizwa nicknames, kauli zetu zitakumbukwa.Yaani huu mchakato wa ajira bora ungebaki PSRS kwasababu sekretalieti ya ajira ukifanikiwa kuingia oral unaweza baki database pindi taasisi nyingine itakapohitaji watu wenye sifa yako unaweza bahatika , sasa taasisi zikiajiri zenyewe hata ukipata juu ya 50 kwenye usaili wa oral hakuna database, anyway ngoja tuone itakuwaje.