BNprojects
Senior Member
- Dec 14, 2022
- 147
- 371
Tuondoe shaka Mkuu one day Yes Mungu yupoSye majobless tunaangalia kwa mbali sana hii mijadala ya mishahara maana ni hatari
Tuondoe shaka Mkuu one day Yes Mungu yupoSye majobless tunaangalia kwa mbali sana hii mijadala ya mishahara maana ni hatari
Acha tuu mkuu, mimi kwa siku napitia huu uzi mara 5 mpaka siku iishe. Sijui lini na mimi nitaingia kwenye kulamba asali!Sye majobless tunaangalia kwa mbali sana hii mijadala ya mishahara maana ni hatari
Sye majobless tunaangalia kwa mbali sana hii mijadala ya mishahara maana ni hatari
Sio kweli TARURA Civil engineer anakula 2,040,000Sawa maana nimesikia kiwango cha hela ya tarura na ruwasa kwenye scale zao kipi juu ya TGS E nikaona niulize nijue iko vipi, Kumbe engineer wa tarura anakula 1M gross buana
Halloow kumbe donge nono! Hii ni at entrance level?Sio kweli TARURA Civil engineer anakula 2,040,000
Asikudanganye... entrance level huwezi pata hiyo hela.Halloow kumbe donge nono! Hii ni at entrance level?
Inawezekana MkuuAsikudanganye... entrance level huwezi pata hiyo hela.
So unataka kuniambia Entrace level ya Tarura ni sawa na Tanroads?Sio kweli TARURA Civil engineer anakula 2,040,000
Kati ya TARURA na RUWASA nenda TARURA na wala usigeuke nyuma. Hazina Wana Scale kama za Halmashauri TGS lakini mtumishi wa Hazina kamwe hawezi kulingana na wahalmashauri kimapatoSo kwamaana hiyo wanakiwango sawa na kiwango cha halmashauri?
Sio kweli maana mishahara ni ya kawaida ila kinachowabeba hawa jamaa TARURA na RUWASA ni posho nyingiSio kweli TARURA Civil engineer anakula 2,040,000
Nachofahamu Mm ni kuwa Tarura waliomba wabadilishiwe muundo coz kwa sasa ni Taasisi inayojitegemea! Nadhani waliomba pia kubadilishiwa scale za mishahara ili kwendana na Tanroads.Sio kweli maana mishahara ni ya kawaida ila kinachowabeba hawa jamaa TARURA na RUWASA ni posho nyingi
Ni kweli na hata RUWASA nao waliomba hivyo piaNachofahamu Mm ni kuwa Tarura waliomba wabadilishiwe muundo coz kwa sasa ni Taasisi inayojitegemea! Nadhani waliomba pia kubadilishiwa scale za mishahara ili kwendana na Tanroads.
Tarura hawalipi hiyo hela kwa sifa za kuingilia.Inawezekana Mkuu
Sasa wanalipaje Mkuu?Tarura hawalipi hiyo hela kwa sifa za kuingilia.
Tarura walikuwa wanalipa kwa Muundo wa Tamisemi wa TGS! Sijajua kwa sasa kama walibadilishiwa muundo, kwa sasa sina info kamili..Sasa wanalipaje Mkuu?
Tuwatakie kila la kheri.Mlitamani sana taasisi waajiri wenyewe. Haya nendeni mkagombanie ajira na interns wa TRA HQ
Vina muda basi.
Kunani tena huko? Ajira wamerudisha TRA kwani? Hiki kitakuwa kilio cha kusaga meno..Mlitamani sana taasisi waajiri wenyewe. Haya nendeni mkagombanie ajira na interns wa TRA HQ
Vina muda basi.
Kunani tena huko? Ajira wamerudisha TRA kwani? Hiki kitakuwa kilio cha kusaga meno..
Kwani Kuna habari gan?Mlitamani sana taasisi waajiri wenyewe. Haya nendeni mkagombanie ajira na interns wa TRA HQ
Vina muda basi.