HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Nilikua naomba kuuliza kidogo mwenye uelewa atanisaidia kulijibu hili

Mfano mtu kaomba ajira ya mkataba kapata kashaanza ifanya baada ya miezi 3 ,,Kaitwa utumishi ajira yakudumu utaratibu apo umekaa vipi? Uwezekano wakusitisha mkataba uliopo nakuend ajira ya kudumu upo?
 
Nilikua naomba kuuliza kidogo mwenye uelewa atanisaidia kulijibu hili

Mfano mtu kaomba ajira ya mkataba kapata kashaanza ifanya baada ya miezi 3 ,,Kaitwa utumishi ajira yakudumu utaratibu apo umekaa vipi? Uwezekano wakusitisha mkataba uliopo nakuend ajira ya kudumu upo?
Nadhan inawezekana, kwa sababu kila mkataba una conditions zake.
 
Kutukana hakutakusaidia muombe Mungu atakusaidia ,kazi za serikalini zinahitaji uvumilivu wa hali ya juu.Mfano hizi pdf za sasa tangu zitangazwe nafasi za kazi n mwaka jana tukaapply kuja kuitwa written mwez December yan mtu ulishagasahau hata kama uliapply baada ya hapo tukakaa hadi february ndio kuja kuitwa oral baada ya hapo ndio kuanza kuitwa kuna watu bado hawajaitwa ila wamefaulu yaani wataitwa muda wao ukifika.Kusubiria n kazi ngumu sana lakini kwa system ya serikali hamna namna endelea kuwa na subira huku ukimuomba Mungu na ww jina lako liwemo kwenye pdf zijazo.
Ndo nmemaliza kusoma uzi yaliyonipita,special congratulations to you dear.
Hapa sasa sina waswas nam najua one day yes,ww ndo ushuhuda wangu[emoji16].
Am soooo happy for you,Mungu akutangulie kwenye majukum yako mama.
 
Kweli TRA kuna asali nzito mno! Huyo ni afisa tuu.
Screenshot_20230525-132253.jpg


Sent from my SM-A025F using JamiiForums mobile app
 
Nilikua naomba kuuliza kidogo mwenye uelewa atanisaidia kulijibu hili

Mfano mtu kaomba ajira ya mkataba kapata kashaanza ifanya baada ya miezi 3 ,,Kaitwa utumishi ajira yakudumu utaratibu apo umekaa vipi? Uwezekano wakusitisha mkataba uliopo nakuend ajira ya kudumu upo?


Andika barua kwa mwajiri wako wa sasa ukiomba kuacha kazi kwa notisi mliyokubaliana kwenye mkataba

Umemaliza. Unaenda kuripoti kwa mwajiri wako wa ajira ya kudumu unachapa kazi.
 
Ndo nmemaliza kusoma uzi yaliyonipita,special congratulations to you dear.
Hapa sasa sina waswas nam najua one day yes,ww ndo ushuhuda wangu[emoji16].
Am soooo happy for you,Mungu akutangulie kwenye majukum yako mama.
Asante sana mm nawaombea Mungu awasaidie nanyi mpate ndugu zangu, hali ya kitaani sio poa msikate tamaa ipo siku tu nanyi mtaleta shuhuda.
 
Tpdc bado watu watalamba sana asali hawana hiana hawa na TPA pia hawana hiana
Note me
Taasisi Tamu
TpA
Taasisi za bima
Wizara mbalimbali Next.....

Msiwapondee PSRS wanawalazimisha taasisi na wizara mbalimbali mno kuchukua database

Tunawacheck TBS nakutoa chozi wachukue nao🙏 Wasakatonge Msikate tamaa jamani
Amen
 
Back
Top Bottom