Skywalker00
JF-Expert Member
- Jul 4, 2022
- 376
- 1,077
Nimekutana nayo Halmashauri x ilinisurprise kwakweli
Kanzidata ni kamdudu kanakofurahisha hahahaha. Mwajiri kama amekubali kupokea watu waliofanyiwa interview na utumishi kwanini akatae kanzidata. something is not clear at all. Kunyweni mtori nyama zipo chini. NEXT WEEK KUNA WATU WATAFURAHI HUMU,japo now wamekata tamaa kabisa.Kanzidata japo ina kanuni na miongozo yake ila mwajiri ndio mwenye uamuzi wa kukubaki au kukataa.
Hizi zinazotangazwa ilihali tunaona huenda kuna watu wapo kanzidata ujue mwajiri hajataka apewe kutoka Kanzi data.
Mungu awe nanyi, awasaidie nanyi pia mlambe asali.Siku nyingine ya matumaini, Eee MUNGU tunaomba neema yako, ambao bado hatujalamba asali.
Sh ngapi ulipewa mkuuMshahara wa mwezi April nilipata. Na fedha ya kujikimu nimepewa Juma3 baada ya kureport kazini
Kinachoangaliwa sio kureport angalia barua yako ya kazi toka kwa mwajiri wako inasoma tar ngapi ndo uanze kudai mshahara kureport sio kuajiliwaNa kwa mfano mtu umereprt tarehe 21 mwezi X, unatakiwa kulipwa mshahara wa huo Mwezi husika au inabidi subiri mpka mwezi unaofuata?
Ooh! Sawa mkuu.Kinachoangaliwa sio kureport angalia barua yako ya kazi toka kwa mwajiri wako inasoma tar ngapi ndo uanze kudai mshahara kureport sio kuajiliwa
Sema naona changamoto tunayokutana nayo ajira ni kutokujua haki zetuSh ngapi ulipewa mkuu
Halloo kama ni 150k hapo total 7days inaenda 1.M na kausheeNyie mko taasisi gani hizo per diem 100,000 taasisi nyingi naona ni 150,000, 170,000 na kuendelea kwa degree holder
Sent using Jamii Forums mobile app
Weiting for answer tooSh ngapi ulipewa mkuu
😂😂 mmeshindikana![]()
Bila shaka huwa anapitia hapa pia kuona wateja wake (watafutaji wa ajira) wanapitia kwenye changamoto zipi!!
Nahitaji pia kujua kama hii posho ya kujikimu inatolewa kulingana na taasisi uliyopo au level ya elimu!Halloo kama ni 150k hapo total 7days inaenda 1.M na kaushee
Inatolewa kwa uzingatiaNahitaji pia kujua kama hii posho ya kujikimu inatolewa kulingana na taasisi uliyopo au level ya elimu!
Sawa sawa!Inatolewa kwa uzingatia
a)Taasisi
b)Elimu
Mfano Veta hela ya likizo unalipwa kutokana na mshahara na sio umbaliSawa sawa!
Sema hizi issue nadhani tutaendelea kuzijua tukiwa uko kaziniMfano Veta hela ya likizo unalipwa kutokana na mshahara na sio umbali
Sema hizi issue nadhani tutaendelea kuzijua tukiwa uko kaziniMfano Veta hela ya likizo unalipwa kutokana na mshahara na sio umbali
per diem hutolewa kwa mujibu wa ngazi ya mshahara ya mtu. Kiwango cha chini ni 100,000/= na kiwango cha juu ni 250,000/=. Tumenukuu kiwango cha chini kwa maana ya kuwa hakuna atakayeweza kupewa chini ya hapo. Si waombaji wote wa ajira ni digrii holder na mtu anayeulizia kiwango hajasema ngazi yake ya elimu, kwa hiyo ukinukuu kiwango cha chini ni sahihi maana hawezi kupewa chini ya hapo. Hii ni baada ya Rais Samia kupandisha viwango kama inavyooneshwa hapa chini:Nyie mko taasisi gani hizo per diem 100,000 taasisi nyingi naona ni 150,000, 170,000 na kuendelea kwa degree holder
Sent using Jamii Forums mobile app
Pesa yote kimsingi hutoka hazina. hata kama ikikusanywq na halmashauri mwisho wa siku hiyo pesa inaingia kwenye mfuko mkuu wa serikali lakini hesabu inaonesha kila halmashauri imekusanya kiasi gani. Matumizi ya halmashauri ni kwa mujibu wa bajeti yao na hutoka hazina (zikiwamo hizo hizo walizokusanya wao).Tunashkur mkuu maana wengi wetu haya mambo ni weupe.!
Hivi pesa ya kujikimu huwa inatoa halmashaur kutoka kwenye mapato yao au inatoka hazina kama ilivyo mishahara?
mbingunikwetu