HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Walioomba kazi ambao mna digrii yoyote mwaka haushi buree,,,,sasa utakopangiwa popote msiache kwenda na mumshukuru mungu kesho inshallah saa nnne nitakuja na taarifa za ndani kuhusu next placement,,,,wiki iliyoisha nilipewa taarifa kuhusu vitaasisi vizuri tofauti na hizi Halmashauri vinafanya upembuzi wa database kulingana na uhitaji na moja wapo ilikuwa ni Tarura nadhani tayari pia kuna taasisi za bima mpaka kesho nadhani tutapata mpya
Pamoja sana mkuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Msaada picha imetoka kwenye profile ya ajira portal na inagoma kila nikiweka, shida inaweza kuwa nini wakuu.
 
Tujihadhari tusiharibu uzi wetu pendwa kwa kuingiza hisia za udini. Tuzingatie yanayotuunganishe na siyo yanayotutenganisha! Nawatakia wote heri na baraka za Mungu muumba mbingu na nchi!!
Ongea na huyo anayesema anawaombea wote kwa jina la Yesu!
 
Walioomba kazi ambao mna digrii yoyote mwaka haushi buree,,,,sasa utakopangiwa popote msiache kwenda na mumshukuru mungu kesho inshallah saa nnne nitakuja na taarifa za ndani kuhusu next placement,,,,wiki iliyoisha nilipewa taarifa kuhusu vitaasisi vizuri tofauti na hizi Halmashauri vinafanya upembuzi wa database kulingana na uhitaji na moja wapo ilikuwa ni Tarura nadhani tayari pia kuna taasisi za bima mpaka kesho nadhani tutapata mpya
makofia360 vp kuhusu matangazo ya kazi watu wa diploma upande kada ICT kumekuwa kukame mno.

Nawakilisha
 
Usiombe unakaribia nusu mwaka hakuna received hata moja, Wala hakuna PDF unalolisubiria la asali. Hali ni Tete.
Hatri mzee pole sna mkuu hapa naona ndo mpk mwaka wa fedha mwingine sahz kama wameanza saili kwa zile zilizotanganzwa sinc january
 
Back
Top Bottom