BNprojects
Senior Member
- Dec 14, 2022
- 147
- 371
TULIENII NYAMAZENI KWANZA MAMA ANAONGEA!
Mama anapigwa mchana kweupe!! Wabongo ukiwachekea wanakung'ong'a!TULIENII NYAMAZENI KWANZA MAMA ANAONGEA!
zaidi ya 70+ mkuu,kuwa na amani ni nyingi mno labda tu kama hawajapewa kibali cha kuajiriMpaka sasa approximate zimebaki halmashauri ngapi!?
Kilimo cha kutegemea mvua ya msimu utalia. Kilimo kinalipa sana ukiwekeza chimba kisima ajiri watu wa kudumu. Watu wanalima kwa mazoeaPia kuna wale nyoka Black mamba wa kutosha na kuna fursa ya kilimo cha alizeti na Asali mkuu
factKilimo cha kutegemea mvua ya msimu utalia. Kilimo kinalipa sana ukiwekeza chimba kisima ajiri watu wa kudumu. Watu wanalima kwa mazoea
Mkuu vipi uko polisi hujaokoteza second selection?zaidi ya 70+ mkuu,kuwa na amani ni nyingi mno labda tu kama hawajapewa kibali cha kuajiri
mkuu nikilamba asali, nitakuja kuweka ushuhuda humu watu wajifunze.Mkuu vipi uko polisi hujaokoteza second selection?
Bado MDA hawajatoa hata 1 subiria tuAisee hivi mda and LGA majina yashaisha au tuendelea kusubili
MDA wametoa kwa kiasi chake mkuu, umesahau treasury,vyama vya ushirika, nkBado MDA hawajatoa hata 1 subiria tu
bdo mkuu,kwa mtizamo wangu hasa MDASKwaiyo tuseme mikeka ya MDAs and LGAs ndio zimeishia apo
Hapa ni mwendo wa kubashiri...Makofia amepotea ghafla..Ila alituachia usemi kuna taasisi nzito zimeomba data base....Kwaiyo tuseme mikeka ya MDAs and LGAs ndio zimeishia apo
Hongera sana mkuu ukawe mtumishi mwema huko asaliniWandugu
Namshukuru Mungu kwenye pdf ya Jana na Mimi nimo nimepangiwa halmashauri.
Baada ya kufanya kazi private kwa miaka nane hatimaye nahamia gavoo.
Msikate tamaa katika wengi wewe ni Mmoja wapo.
Bado kwa mujibu wa idadi iliyokuwepo kwenye tangazo, kwa mfano nafasi za Internal audit officer zilikuwa 70 ila mpaka kufikia tangazo la Ijumaa iliyopita walikuwa wameitwa 27, kwa hiyo bado nafasi 43 kukamilisha idadi.Kwaiyo tuseme mikeka ya MDAs and LGAs ndio zimeishia apo
Kweli kabisa hata kwa kada yangu ninayo subiri washaita watu 29 bado 41Kwa mujibu wa tangazo naona bado, kwa mfano
Bado kwa mujibu wa idadi iliyokuwepo kwenye tangazo, kwa mfano nafasi za Internal audit officer zilikuwa 70 ila mpaka kufikia tangazo la Ijumaa iliyopita walikuwa wameitwa 27, kwa hiyo bado nafasi 43 kukamilisha idadi.
Nadhani alikuwa anamaanisha zimebaki nafasi ngapi za ajira kutolewa, na si halmashauri ngapi zimeajiri.zaidi ya 70+ mkuu,kuwa na amani ni nyingi mno labda tu kama hawajapewa kibali cha kuajiri
Bado sana!! Wanaita kwa kadri waajiri (MDA & LGA) wanapokuwa tayari kuwapokea. Kwa mfano nafasi ya Fisheries Officer II walihitaji watu 100, hadi mkeka uliotoka 28/4/2023 walikuwa wameita watu 29 tu kati ya 100 wanaohitajika. Yaani hata theluthi moja bado. Jitieni nguvu kusubiri huku maombi yakifanyika Mungu ni mwaminifu sana ndugu zangu. Msitishwe na hii sentensi kwenye kila tangazo: "Kwa wale ambao majina yao hayapo katika tangazo hili watambue kuwa hawakupata nafasi/hawakufaulu usaili"Kwaiyo tuseme mikeka ya MDAs and LGAs ndio zimeishia apo