HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Pia kuna wale nyoka Black mamba wa kutosha na kuna fursa ya kilimo cha alizeti na Asali mkuu
Black Mamba wapo porini sana hukoo. Ila kutoka Itigi hadi Mitundu ni kweli fursa ya Kilimo ipo. Nimeona pdf ilopita kuna mmoja kwenye kada yangu amepangiwa Itigi. Ata enjoy sana kama ataamua kutumia muda wake vizuri. Kama upo humu nitafute nikupe A B Cs
 
Habari za jumapili, samahani naomba kuuliza kwa mwenye uelewa nahitaji kubadili email yangu ya ajira portal niweke nyingine, hivi kuna hiyo options??
 
Wandugu
Namshukuru Mungu kwenye pdf ya Jana na Mimi nimo nimepangiwa halmashauri.
Baada ya kufanya kazi private kwa miaka nane hatimaye nahamia gavoo.
Msikate tamaa katika wengi wewe ni Mmoja wapo.
Daaah miaka nane private? Kampuni nzuri? ningekuwa mimi nishagombana na maboss kitambo maana private nyingi bila kuwa chawa hamwendi mbele, Hongera sana mkuu
 
Wandugu
Namshukuru Mungu kwenye pdf ya Jana na Mimi nimo nimepangiwa halmashauri.
Baada ya kufanya kazi private kwa miaka nane hatimaye nahamia gavoo.
Msikate tamaa katika wengi wewe ni Mmoja wapo.
Hongera sana mkuu, kila la kheri
 
Wandugu
Namshukuru Mungu kwenye pdf ya Jana na Mimi nimo nimepangiwa halmashauri.
Baada ya kufanya kazi private kwa miaka nane hatimaye nahamia gavoo.
Msikate tamaa katika wengi wewe ni Mmoja wapo.
Hongera sana mkuu, Mungu ni mwema sana.
 
Wandugu
Namshukuru Mungu kwenye pdf ya Jana na Mimi nimo nimepangiwa halmashauri.
Baada ya kufanya kazi private kwa miaka nane hatimaye nahamia gavoo.
Msikate tamaa katika wengi wewe ni Mmoja wapo.
Hongera sana mkuu. Mda wa kulitumikia taifa sasa
 
Back
Top Bottom