HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Nadhani nafasi za kwenye majeshi zitamwagwa nyingi sana pia kwa 2023/2024 yaani JWTZ, Polisi, na Magereza.
 
Nadhani nafasi za kwenye majeshi zitamwagwa nyingi sana pia kwa 2023/2024 yaani JWTZ, Polisi, na Magereza.
hapo kama huna connection utapata magereza tu,hao wengine baba kanituma,degree holder kupata kwenye vyombo vya ulinzi bila maelekezo kutoka juu uwe na MUNGU sana mzee baba.
 
Hongera sana kada ya AFISA MIFUGO MSAIDIZI DARAJA LA II. Kwanza walikuwa na nafasi nyingi sana kuliko post zote za MDA & LGA. Walikuwa na nafasi 360. Hadi sasa wamelambisha asali zaidi nusu ya nafasi hizo, wameshaita watu 186.
 
We fikiria mtu keshapiga written zaidi ya 10 na kafanikiwa kupenya kwenye oral mara kadhaa ikiwemo hii ya MDA & LGA na bado kila pdf ikitoka ni patupu!! Ni Mungu tu anayeweza kumtia moyo na kumpa matumaini!! Niwakumbushe: Mungu ni mwaminifu endeleeni kumwamini!! Lazima atawashika mkono siku moja!! Hiyo siku moja inaweza kutokea leo au kesho au wiki hii au siku yoyote!
 
Back
Top Bottom