Na wewe mzee unasubilia post za mchumi kama mmIT itakuwa amekata moto
Vijana wakija hapo kwa ajili ya mkando usiache kuwapa hata maji ya kunywaMakao makuu,
Inafikirisha sana mkuu. Labda wanahangaikia website ikae sawa. Ramli zimepigwa sana, wengine wakasema leo (jana) lazima 100% lakini mpaka saa hii saa 00:46 hakuna kitu na vimulimuli kwenye Placement vimezima vyote. Mungu atusaidie sana Jobless. Nahisi Mb zangu zinaisha kwa kuangalia mara kwa mara kwenye website.Kwa nini mkuu [emoji28]
halmashauri au taasisi ?Mbona PDF imetoka jamani... nendeni mkaangalie
kaangalie mkuuhalmashauri au taasisi ?
Ndio kiongoziSorry wadau hiyo pdf inatoka kwa website ya utumishi au
subra mkuuPsrs wanatia hasira hapo tuu Kwan wanashindwa wakachukua Kada at least 2 or 3 then wakawatolea full mkeka sio Kada 1 unatoa watu 2 yaani Hadi kuita kada nzima inachukua miezi Bora ujue wametoa mkeka mzima then ujue kama umekosa kabisa usubirie database sio wiki hii 6 wiki ijayo 2
Mungu atasaidia mkuu kwa uwezo wake humu tutapata sotesubra mkuu
yaah mkuu, mm kwa kada yangu wanachukua kila pdf ila bahati mbaya bdo mbungi ngumuMungu atasaidia mkuu kwa uwezo wake humu tutapata sote
Mungu atakusaidia sawadogo naimani anaona mateso yetuyaah mkuu, mm kwa kada yangu wanachukua kila pdf ila bahati mbaya bdo mbungi ngumu
Ila Hamna budi kuvumilia mkeka mwengine tenayaah mkuu, mm kwa kada yangu wanachukua kila pdf ila bahati mbaya bdo mbungi ngumu