Gavano23
JF-Expert Member
- Jan 30, 2022
- 2,056
- 5,340
Kbsa ngoma j4 hiyooTusubir jnne Leo hamna kitu
Kbsa ngoma j4 hiyooTusubir jnne Leo hamna kitu
Sidhni mkuu...ku upload tangzo ni ishu ndog snaNa Leo tena Pawe patupu, moja ya sababu nyingine ya kuchelewesha pia placement IT anahusika
Hao psrs tu na mambo yao ya michakatoo isiyoelewka wanachakata nini muda mrefu hivyoNa Leo tena Pawe patupu, moja ya sababu nyingine ya kuchelewesha pia placement IT anahusika
IT anataka kuvizia mei mosiNa Leo tena Pawe patupu, moja ya sababu nyingine ya kuchelewesha pia placement IT anahusika
Yes tayari, kulamba asali haimaanishi ndo niuteme uzimkuu nikajua ushalamba tayari asali??
Hata Leo mda badoTusubir jnne Leo hamna kitu
Leoo hamna kituu mkuu j4 hyooHata Leo mda bado
Ahahhaha, hatimaye leo mnazitamani, wakati mlikuwa mnaongoza kwa kuzipondaUtumishi hatujawazoea hivi, yaani hata zile pdf za 2 kb hazipo
[emoji3][emoji16]Utumishi ua wanaenda ofisini kufanya nini? Wanaenda na kuondoka bila cha maana
njaa mkuuAhahhaha, hatimaye leo mnazitamani, wakati mlikuwa mnaongoza kwa kuziponda
Sent from my Infinix PR652B using JamiiForums mobile app
Kwani unafikir kazi ni kupost Tu placement na matangazo ya kaziUtumishi ua wanaenda ofisini kufanya nini? Wanaenda na kuondoka bila cha maana
Hizo shortlist ndo wanaandaa miezi 7?maana tangazo linakaa miezi mpk 8 ndo watu waitwe sailiKwani unafikir kazi ni kupost Tu placement na matangazo ya kazi
Kuna kuandaa list ya shortlisted
Kusimamia sahili kuandaa barua Yani Wana majukumu mengi
Sasa IT anahusika nn, unajua kazi ya IT ww hao watu kazi zao sio kuapload hizo placement mkuu, hiyo kazi hata kama wanafanya ni mpaka wapewe mkeka uwe approved .Kupandisha majina kwenye mfumo hata secretary anafanya mnamlaumu IT,tuache ramli jamani mambo ni mengi tuwaache wakija wanakuja na majina mengi ili ye malalamimo yaisheNa Leo tena Pawe patupu, moja ya sababu nyingine ya kuchelewesha pia placement IT anahusika
[emoji3][emoji3][emoji3]Jamn IT wa Utumishi wameacha kazi nini[emoji18]
[emoji16][emoji16]Ama wako bize na kushona sare za mei mosi nini, sielewi
Ilo swali pia uwaga najiuliza sana aiseeUtumishi ua wanaenda ofisini kufanya nini? Wanaenda na kuondoka bila cha maana
Utumishi ni mafi ya kukumkuu nikajua ushalamba tayari asali??