HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Maliza kwanza masomo yako hapo chuoni ulipo, uingie katika ulingo wa kutafuta kazi sekta ya umma uone mambo yalivyo katika uhalisia wake.

Una bwabwaja upumbavu mwingi kwa kuwa tu hujamaliza masomo, narudia tena, maliza kwanza masomo, uje katika ulimwengu huu wa reality achana na mawazo yako ya kufikirika kwa usichokijua.
Wewe ndio wakala empty set kabisa
 
Wcf mwezi wa pili wanashindwa kuita watu kwenye interview au awakuwa na huitaji wa haraka.
 
Back
Top Bottom