Agenda kuu: Database iishee...au sio mzee wa za ndani hahahTuvute subra tu
🤣🤣🤣🙌Tuliza moyo jamaa yangu, unaandika then inajiquote wewe mwenyw, hii si dalili njema.?
Unaanzaje kutoitaka wakati kazi huna? Hayo maneno tu[emoji28]watu hamuitaki halmashauri
Kwenye keyboard hawaitaki ila on ground wanaenda tuwatu hamuitaki halmashauri
mkuu acha tu, kama mm ikitokea nimepata huko nikumshukuru MUNGU maana nimechapika balaaUnaanzaje kutoitaka wakati kazi huna? Hayo maneno tu[emoji28]
nikweli afsa ,uzuri wa serikali ni pamoja na job security +kukopesheka . huku kitaani utakopesheka na naniKwenye keyboard hawaitaki ila on ground wanaenda tu
Sent from my SM-A125F using JamiiForums mobile app
makofia360 njoo utoe utabili wako katika hili😱😱
Huko wengi wataenda ila nina taarifa kuna taasisi tatu nzuri tu zimeridhia kupewa watu toka database wiki iliyoisha kwahiyo sijajua na wala informer wangu hajajua uharaka wao katika kuchukua watu hao, Karibuni Dodomamakofia360 njoo utoe utabili wako katika hili😱😱
Dah vijana wenzangu kuna mahala mna shida sana , nahisi swala la uelewa bado ni tatizo kwa baadhi yetu, kwa maana mnacho ongelea ni irrelevant na kinachojadiliwa, sasa mifano ya kazi za ubakaji na PSRS na kupangiwa kazi Halmashauri vina uhusiano gani?Mawakala miyeyusho sana
Mawakala miyeyusho sana
IT ni wamwisho kabisa huaga nikionaga mizigo ikingia masijala tu najua lazima liteme pdf pia hadi sasa nipo uwanja wa kunasa taarifaNaona IT anaendelea kupandisha matangazo, usikute kukawa na jambo Leo
Baba usiyarushie taulo ,endelea kushusha lonja za ndaaniIT ni wamwisho kabisa huaga nikionaga mizigo ikingia masijala tu najua lazima liteme pdf pia hadi sasa nipo uwanja wa kunasa taarifa
Tuzidi maombi mbele za Bwana bestlooser neema ikatawale kwetu!!!!!!Huko wengi wataenda ila nina taarifa kuna taasisi tatu nzuri tu zimeridhia kupewa watu toka database wiki iliyoisha kwahiyo sijajua na wala informer wangu hajajua uharaka wao katika kuchukua watu hao, Karibuni Dodoma
Aminiaa mzee baba endlea kutupa za ndani ndanii hapoIT ni wamwisho kabisa huaga nikionaga mizigo ikingia masijala tu najua lazima liteme pdf pia hadi sasa nipo uwanja wa kunasa taarifa
usisahau na kifafa mkuuYani mwaka huu mpaka mtu unakuja kupata kazi, unaripoti kazin unaanza na doze ya kutibu kisukari na pressure 😂😂
Kinachosikitisha ni kwamba mwanasiasa ana jibu LA kila swaliTarehe 19 na 20 ni bajeti ya wizara ya OR menejiment ya utumishi wa umma na utawala bora...naomba nipige ramli kama ndugu mfwende sawadogo asemavyo adhani kesho au keshokutwa watakuja na mpdf zimamoto na nadhan ndio ilikuwa target yao...maana najua kabisa watakutana na maswali kuhusu bajeti ya ajira mpya iliyopitishwa mwaka jana imetumika vipi wakati haijafikia malengo.
Note tena kwa msisitizo:
Wale wenye namba za wabunge wetu naomba tuwasisitize juu ya hili,kabla hawajapitisha hiyo bajeti ombwa inabidi wahoji juu ya bajeti iliyopita maana kila mwaka watakuwa wanapitisha data za kupikwa.
Mjuzi wa uandishi mzuri wa sms aidraft kila mmoja amtumie mbunge wake au anayemfahamu.