Dark5560
Member
- Mar 25, 2021
- 91
- 128
Tunashkuru kiongozi kwa kutupa matumainiNdio sit back relax barua zitasainiwa wednesday kazi itabaki kwa IT
Tunashkuru kiongozi kwa kutupa matumainiNdio sit back relax barua zitasainiwa wednesday kazi itabaki kwa IT
hata leo pdf inaweza tema nina 45%Kwaiyo jumatano or alhamis mzigo unaweza ukatema?
Tunashkuru man acha tuskiliziehata leo pdf inaweza tema nina 45%
kesho uhakika ni 100%
Ila mida yao ndo kama kawaida nighthata leo pdf inaweza tema nina 45%
kesho uhakika ni 100%
ngoja tuone wazee wa ramliIla mida yao ndo kama kawaida night
Sasa unyonge uko wapi hapo , unawezaje kuladhimisha upate kazi TCRA ili hali wewe hujipangii kwenda huko mwenyewe zaidi ya nguvu iliyo nyuma yako ambae ni Mungu mwenyezi!!, halafu hapo haijazungumziwa ishu ya kuwatetea PSRS ni mada tofauti kabisa, hapo kinachozungumziwa ni namna watu wanavyoponda ajira za Halmashauri, some times tunatakiwa kusoma mada hata mara tatu na kuilewa kabla ya kutoa maoni.Naona mawakala wanatulazimisha Turidhike, 👆 hii post imeeka kinyonge sana
PSRS msipende kumuhusisha MUNGU na kazi zenu, PSRS ni nyie wenyewe ndio mnayofanya michakato na Sio Mungu.Sasa unyonge uko wapi hapo , unawezaje kuladhimisha upate kazi TCRA ili hali wewe hujipangii kwenda huko mwenyewe zaidi ya nguvu iliyo nyuma yako ambae ni Mungu mwenyezi!!, halafu hapo haijazungumziwa ishu ya kuwatetea PSRS ni mada tofauti kabisa, hapo kinachozungumziwa ni namna watu wanavyoponda ajira za Halmashauri, some times tunatakiwa kusoma mada hata mara tatu na kuilewa kabla ya kutoa maoni.
Vipi kuhusu msaidizi wa uvuviPSRS msipende kumuhusisha MUNGU na kazi zenu, PSRS ni nyie wenyewe ndio mnayofanya michakato na Sio Mungu.
PDF la j5 litasheheni TGS D zaku mwaga Yan 😂
Kuna watu watakula Eid na tabasamu au watamalizia Eid na tabasamu nzito note meVijna wanapenda post zako bwana makofia kwa sababu zimejaa za ndani ndani kulee na hua hukwepeshi mambo hahahah....soon wale wa database watacheka kicheko cha furahaa kubwa ya kuingia kwenye grdi ya taifa ya asali
Kazi za mikono ya wanadamu ndio kazi za Mungu utatenganishaje mambo haya?PSRS msipende kumuhusisha MUNGU na kazi zenu, PSRS ni nyie wenyewe ndio mnayofanya michakato na Sio Mungu.
PDF la j5 litasheheni TGS D zaku mwaga Yan 😂
Hatukupingi Mzazi..Kuna watu watakula Eid na tabasamu au watamalizia Eid na tabasamu nzito note me
Kwahiyo MUNGU ndio aje kulaumiwa SS,Kazi za mikono ya wanadamu ndio kazi za Mungu utatenganishaje mambo haya?
Huyo TGS D, mwendo wa jagi la majiVipi kuhusu msaidizi wa uvuvi
Mmh.! Are you sure mzee au ndo kutiana moyo.Kuna watu watakula Eid na tabasamu au watamalizia Eid na tabasamu nzito note me
Tuvute subra tuMmh.! Are you sure mzee au ndo kutiana moyo.
Vp n mwendo wa Halmashauri tu au na mataasisi yatajibu Pdf ijayo? Tujipe moyo🤣🤣Tuvute subra tu
Nahisi sahizi upepo upo upande wa halmashauri. I predict ngoja tusikie kwa dereva bajaji.V
Vp n mwendo wa Halmashauri tu au na mataasisi yatajibu Pdf ijayo? Tujipe moyo[emoji1787][emoji1787]
makofia360 njoo utoe utabili wako katika hili😱😱Nahisi sahizi upepo upo upande wa halmashauri. I predict ngoja tusikie kwa dereva bajaji.
Mawakala miyeyusho sanaKwahiyo MUNGU ndio aje kulaumiwa SS,
Haiwezekan ubake useme ni KAzi ya mikono ya Mungu 😤